Hạng C
6/4/13
565
826
93
shinary.com
Xe máy giật mình tự té ngã, ngay lúc xe bus đang trờ tới, theo kết luận cá nhân thì xe máy tay lái yếu, lại phóng nhanh, thiếu kinh nghiệm nên bóp thắng gắt rồi tự ngã, số xui ngay lúc xe bus đang tới nên chết ngay tại chỗ.

Hạng B2
2/2/17
351
690
93
37
Bởi vậy lúc mở cửa mình luôn lẩm nhẩm quan sát kĩ và luôn khoá cửa nhắc ng trên xe ko đc mở cửa để mình mở... Sợ gây tai nạn cho ng khác thế này lắm.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Ô tô ngừng và mở cửa không quan sát, xe máy thắng gấp trượt té, xe búyt vừa chạy đến lãnh đủ cái xui.
Xe nhà lúc nào em cũng kéo chốt child lock cửa sau bên tài, còn ngừng xe đều phải nhìn kính hậu quan sát kỷ trước khi mở cửa tài. Biết bao nhiêu tai nạn đã xảy ra như thế này, mình luôn cẩn thận vẫn tốt hơn.

Hạng C
27/7/14
533
983
93
Cha nội 4B mở cũng ẩu lắm , người ta mở hé hé ra ngó ngó rồi mở từ từ ra , đằng này mở cái ào ra bất ngờ nên xe máy thắng gấp trượt té ! Nếu quán tính cái xe máy ko vướng cửa ô tô thì mình nghĩ ông 4B này đóng cửa chuồn êm luôn rồi …:(

Hạng D
8/5/16
2.226
5.955
113
Cha nội 4B mở cũng ẩu lắm , người ta mở hé hé ra ngó ngó rồi mở từ từ ra , đằng này mở cái ào ra bất ngờ nên xe máy thắng gấp trượt té ! Nếu quán tính cái xe máy ko vướng cửa ô tô thì mình nghĩ ông 4B này đóng cửa chuồn êm luôn rồi …:(
Quá ẩu chứ gì nữa bác! Đảm bảo tài xe con ko hề nhìn, bung cửa thần tốc kiểu đó trong khi đường rất hẹp thì quá ác :mad:

Hạng B1
21/2/17
80
81
18
43
Em thường xuyên đi cung đường này, có một điều quan trọng mà các bác không biết đó là đường đó cấm xe hơi theo chiều của ông yaris . Tình hình này là ông yaris mệt rồi...