Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Bác Tiến theo giới thiệu của tổng đốc Hồ Nam đã liên lạc với tôi và cho báo giá về bộ Caska thiết kế riêng cho Sânta Fe. Giá thành 13 triệu/bộ (chắc là đã bao gồm công lắp). Hôm trước bác Love Santa lắp hết 1k thằng Mỹ; bác Muakiss order bên Mỹ về cũng lắp sẵn em này từ bên đó (bác Muakiss confirm cái nhé)... Anh em test thử thấy ok.
Đây là số điện thoại bác Tiến: 0988859440.
Các bác có thể lắp thêm TV KTS của VTC, giá 2,7 triệu đồng. Xe bác Love Santa hôm tôi và bác Thanhts test thấy chất lượng hình tốt. Hình như trên dưới 40 channel.
Các bác có thể lắp cá nhân hoặc rủ nhau cùng lắp?

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City
RE: Đã có DVD Caska cho SF, các bác tính thế nào?

Không bác ơi, con order sẵn từ bên kia là bộ MOZEN, giá gần 2000usd cho option bộ này (chiếc xe này đã theo chồng về dinh rồi) - còn bộ CASKA mà hôm offline SG vừa qua show cho các bác ấy xem là được lắp tại SG (Salon Âu Mỹ) - lúc lắp là giá 14tr.

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Trích đoạn: Kienvang

Bác Tiến theo giới thiệu của tổng đốc Hồ Nam đã liên lạc với tôi và cho báo giá về bộ Caska thiết kế riêng cho Sânta Fe. Giá thành 13 triệu/bộ (chắc là đã bao gồm công lắp). Hôm trước bác Love Santa lắp hết 1k thằng Mỹ; bác Muakiss order bên Mỹ về cũng lắp sẵn em này từ bên đó (bác Muakiss confirm cái nhé)... Anh em test thử thấy ok.
Đây là số điện thoại bác Tiến: 0988859440.
Các bác có thể lắp thêm TV KTS của VTC, giá 2,7 triệu đồng. Xe bác Love Santa hôm tôi và bác Thanhts test thấy chất lượng hình tốt. Hình như trên dưới 40 channel.
Các bác có thể lắp cá nhân hoặc rủ nhau cùng lắp?

Bác Kiến xem Hỏi lại thông tin đi, Xem rủ nhau lắp thì giá rổ ra sao? Tôi cũng khoái vụ này nhưng chỉ lăn tăn là nó có mỗi một đĩa bác ạ! Lắp thêm hộp 6 đĩa thì e lại đi dây rợ lằng nhằng. Các bác cho ý kiến cá nhân về vấn đề này đi để Anh em ra quyết định!

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

@Bác kiến xác nhận dùm thêm 5 điểm sau đây:
1.có thể add soft ware Vietmap được không?
2.Có thể kết với camera lùi được không?nếu được thêm bao nhiêu cho vụ này nữa?
3.Có thể kết nối điện thoai di dộng(quản lý các cuộc gọi trên màn hình này luôn) như xe của bác muakskisses không?
4.Có phải thay thế các loa hiện có của STF k?
5.Tất cả các điểm trên ,nếu điểm nào được thì thêm bao nhiêu chi phí nữa?
Sớm liên lạc với AE SFC SG nhé bác,AE cũng quan tâm lắm,tks bác.

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

:D:Dtheo em được biết màn cho SF có kết nối điện thoại, lắp thêm camera mấy trăm ngàn thôi rất ok, âm ly của đầu rất nhiều chức năng còn thay loa hay ko thì tùy theo trình độ tai nghe của các bác. Nhưng hãy sử dụng một thời gian rồi hay quyết định thay loa hay ko, vì xe em dùng 4 tháng nay em mới tìm hiểu và cảm nhận thấy ổn, chỉ cần thêm loa sup điện (ghầm ghế). Âm ly của đầu rất ổn nếu chỉnh và khám phá hetnghe rất hay, IN lợn của em chả cần thay loa. Các bác cứ nghiên cứu nhé:D

CUA confirmed
Hạng B2
29/5/07
129
18
18

@ All: Các bác nên tham khảo thêm bộ DVD của bác HD230LI nữa ròi hãy quyết định, theo em biết bộ DVD của bác HD230LI có cả Navigation, Cam. lùi, Bluetooth, ..., hình thức trông Pro hơn bộ CASKA 317. Mặt khác khi lắp các bác cũng nên xem cách đấu lắp trong trường hợp xe các bác đã có hoặc không có Amply rời.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: hunguyen123

3.Có thể kết nối điện thoai di dộng(quản lý các cuộc gọi trên màn hình này luôn) như xe của bác muakskisses không?
Vietmap ok bác à. Giá Vietmap thế nào thì mình trả thế ý:D
Camera chắc mua thêm khoảng 300-400 ngàn, loại hồng ngoại.
Kết nối điện thoại di động, cái này bác Mua nụ hôn đã từng demo với e Caska. Ko cần giắc cắm theo xe nữa.
Loa theo tôi cứ để sau đi bác.

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Vietmap thì màn hình nào chẳng đưa lên được bác! VM quan trọng là bộ xử lý tín hiệu ( Phần mềm nó nằm trong đó bác ạ) Cái hình ảnh đưa ra đâu là do mình, màn hình nào có cổng video in hay AUX là OK hết!

Hạng B2
16/2/06
224
0
16
Vuong quoc xe hoi

Trích đoạn: nhh2811

Vietmap thì màn hình nào chẳng đưa lên được bác! VM quan trọng là bộ xử lý tín hiệu ( Phần mềm nó nằm trong đó bác ạ) Cái hình ảnh đưa ra đâu là do mình, màn hình nào có cổng video in hay AUX là OK hết!
Đúng đấy các bác à, e cũng thấy hay nhưng mỗi tội là vẫn phải cần thêm 1 cái trên tay để chấm bút vào chứ chưa tích hợp thẳng lên màn hình 2Din trên xe được. E chờ sắp tới nếu VM ứng dụng thẳng phần mềm vào màn hình cho gọn là e cũng làm 1 cái, chứ như bay j thì hơi bị phức tạp