Châc cái tiêu đề này là lần 1000 rồi.
Có visa Can rồi, lượn Can hơn chục ngày rồi, xin visa Mỹ có khả năng đậu cao hơn không mí anh.
Tínhhè cho mí nhỏ đi xem nước Mỹ méo hay chòn ( tụi nó có visa Can rồi)
Thánh kìu

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.135
113
Châc cái tiêu đề này là lần 1000 rồi.
Có visa Can rồi, lượn Can hơn chục ngày rồi, xin visa Mỹ có khả năng đậu cao hơn không mí anh.
Tínhhè cho mí nhỏ đi xem nước Mỹ méo hay chòn ( tụi nó có visa Can rồi)
Thánh kìu
Mọi thứ phụ thuộc vào tư cách.

Nhưng nhiều anh chữ tư cách nó hiện rành rành trên trán mà bọn lãnh sự mắt mù không nhìn thấy nên nó không cho visa. :D
Bây giờ muốn biết anh có tư cách hay không thì chỉ còn mỗi cách mạnh dạn nộp hồ sơ đi!

Hạng B1
5/8/14
80
1.730
83
53
Cả nhà em 3 người vừa phỏng vấn chiều nay. Em thấy rớt liệt địa.

Có trường hợp một bà cụ già lại đậu một cách nhanh chóng. Bà cụ chắc chắn mới đi lần đầu vì thấy ko rành rẽ gì, trông lại có vẻ hơi quê mùa, cứ đụng ai cũng hỏi lung tung. Vậy mà cụ lại đậu mà NV phỏng vấn không hỏi một câu nào luôn. Chắc bà cụ đi thăm con cháu gì bên Mỹ.

Cả nhà em đều đậu. Bà cả em thì hay đi công tác nước ngoài, đi Mỹ chỉ 1 lần cách đây 5 năm. Em và con trai đang học lớp 11 thì chưa đi nước ngoài bao giờ. Hỏi em đúng một câu: Anh làm nghề gì? Trả lời: có nhà cho mướn.

Bổ sung thêm là, nhà em khai hồ sơ đi Mỹ để thăm con gái em đang du học bên đó.

Chỉnh sửa cuối:
Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.135
113
Cả nhà em 3 người vừa phỏng vấn chiều nay. Em thấy rớt liệt địa.

Có trường hợp một bà cụ già lại đậu một cách nhanh chóng. Bà cụ chắc chắn mới đi lần đầu vì thấy ko rành rẽ gì, trông lại có vẻ hơi quê mùa, cứ đụng ai cũng hỏi lung tung. Vậy mà cụ lại đậu mà NV phỏng vấn không hỏi một câu nào luôn. Chắc bà cụ đi thăm con cháu gì bên Mỹ.

Cả nhà em đều đậu. Bà cả em thì hay đi công tác nước ngoài, đi Mỹ chỉ 1 lần cách đây 5 năm. Em và con trai đang học lớp 11 thì chưa đi nước ngoài bao giờ. Hỏi em đúng một câu: Anh làm nghề gì? Trả lời: có nhà cho mướn.
Vầy là anh có tư cách! :D

Hạng B1
5/8/14
80
1.730
83
53
Vầy là anh có tư cách! :D
hìhì cám ơn anh. Bình thương em mặc toàn quần bò, áo thun. Hôm nay đi phỏng vấn bà cả bắt mua bộ quần tây áo sơ-mi việt tiến mặc cho nó lịch sự. Có thể nhờ vậy mà passed.

Hạng D
3/1/12
1.500
22.763
133
Mọi thứ phụ thuộc vào tư cách.

Nhưng nhiều anh chữ tư cách nó hiện rành rành trên trán mà bọn lãnh sự mắt mù không nhìn thấy nên nó không cho visa. :D
Bây giờ muốn biết anh có tư cách hay không thì chỉ còn mỗi cách mạnh dạn nộp hồ sơ đi!
Trời ơi. Anh nói dzầy thiệt là khó nghĩ cho anh @nospam@peace quá :rolleyes: