Hạng D
8/7/08
1.008
759
113
TP.HCM
Chào các bác,
Em tra thông tin thì xe em bị bắn tốc độ, và em đã lên đóng tiền trên 52-54 Nguyễn Khắc Nhu, Nhưng qua 2 ngày rồi mà sao e tra thông tin thì vẫn còn trên mạng, chưa xóa lỗi, và kh có đơn vị xử lý
Bác nào rành vụ này, thông em cái.
Thanks

Hạng D
10/12/13
2.465
5.949
113
Em nghĩ là luôn có độ trễ, ko sao đâu.
BÁc nhớ đi xe cầm theo cái Biên lai nộp phạt + Quyết định xử phạt... Hơi phiền nếu bị tóm lại lần nữa, nhớ bắt các "vị ấy" Cảm ơn và xin lỗi nha.

Hạng C
24/7/12
787
790
93
Q9 - TP.Hồ Chí Minh
BÁc nhớ đi xe cầm theo cái Biên lai nộp phạt + Quyết định xử phạt... Hơi phiền nếu bị tóm lại lần nữa, nhớ bắt các "vị ấy" Cảm ơn và xin lỗi nha.
Cái vụ " Cảm ơn và xin lỗi " em nghe cũng lâu rồi mà hình như các anh í kg thuộc bài , giờ lại nghe cái vụ tập cười .Hài vãi ...:3dcuoi:

Hạng D
8/7/08
1.008
759
113
TP.HCM
Dạ, cám ơn bác, chắc phải kè cái QĐ xử phạt bên mình cho chắc,
Thời buổi công nghệ click 1 cái là nó link liền, trong khi đó 48 tiếng đồng hồ rồi mà kh cập nhật. Đường dây nóng trên trang web cũng để làm kiểng, số bàn thì tổng đài báo kh có thực còn số di động thì reo chuông nhưng kh ai bắt, Vãi cả đường dây nóng

Hạng B2
3/1/17
352
484
63
Chào các bác,
Em tra thông tin thì xe em bị bắn tốc độ, và em đã lên đóng tiền trên 52-54 Nguyễn Khắc Nhu, Nhưng qua 2 ngày rồi mà sao e tra thông tin thì vẫn còn trên mạng, chưa xóa lỗi, và kh có đơn vị xử lý
Thanks
chưa cập nhật kịp trên hệ thống thôi, mới 2 ngày mà bác đã la rồi!!!
:3dcuoi:
đợi tháng sau mà có giấy phạt nữa hãy tính. :3dcuoi:

• Like
Reactions: Kevin10126
Hạng C
16/3/15
873
1.744
93
Chào các bác,
Thanks
Bác cứ cầm giấy đã đóng phạt mà chạy, thèn nồ thổi lại phạt típ bác cho thêm kẹo hén, kiu hén lập biên bản ghi rõ họ tên cấp bậc chứcvụ, dzìa đưa lên đây anh em OS xữ lí cho.

Hạng D
16/2/13
1.260
1.289
113
ĐỒNG NAI
A
Bác cứ cầm giấy đã đóng phạt mà chạy, thèn nồ thổi lại phạt típ bác cho thêm kẹo hén, kiu hén lập biên bản ghi rõ họ tên cấp bậc chứcvụ, dzìa đưa lên đây anh em OS xữ lí cho.
Anh em os là đợ coa của xxx hỏa en

• Like
Reactions: longtruong09
Hạng D
10/12/13
2.465
5.949
113
Dạ, cám ơn bác, chắc phải kè cái QĐ xử phạt bên mình cho chắc,
Thời buổi công nghệ click 1 cái là nó link liền, trong khi đó 48 tiếng đồng hồ rồi mà kh cập nhật. Đường dây nóng trên trang web cũng để làm kiểng, số bàn thì tổng đài báo kh có thực còn số di động thì reo chuông nhưng kh ai bắt, Vãi cả đường dây nóng
Cháy đường dây nóng quá bị cháy rồi!

• Like
Reactions: longtruong09