Tư Vấn Du Lịch Đà Lạt 2018 sao rồi nhỉ

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Chào AE OS - chuẩn bị lên đường/ Xin hỏi các Bác thổ địa, Bác mới đi về. Cho em hỏi
Năm nay 2018 Hoa vàng nở chưa??? Để chuẩn bị đi săn Hoa Thật Quỳ ạ
Cám ơn
(Hình ảnh chi mang tính minh họa)
Đà Lạt 2018 sao rồi nhỉ

Hạng B2
4/9/15
172
65
28
47
Dã Quỹ phải cuối tháng này thì hoa mới nở rộ và đẹp bạn nhé, htai bây giờ mới chớm nở thôi.
Bạn có thể tranh thủ tìm hiểu thông tin ks đặt trước để có giá tốt nhen

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Mới lên hai tuần trước, mưa và mưa. Hy vọng tháng 10 trời nắng, hoa nở.
Chào Bác - Mùa mưa mà - khi nào chả thế/ Hên xui thôi. Đi 3 ngày mà dc 1 ngày nắng là thành công rồi. Cứ lang thang hướng về Phan rang, ngắm Hồng giòn, nắng lên là chụp choạch ngay.. mưa thì quay về k.s/ Nhà em thường là cuối tháng 10 hàng năm. Giờ tranh thủ tham khảo trước.

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Dã Quỹ phải cuối tháng này thì hoa mới nở rộ và đẹp bạn nhé, htai bây giờ mới chớm nở thôi.
Bạn có thể tranh thủ tìm hiểu thông tin ks đặt trước để có giá tốt nhen
Thanks Bác - Nhà em chuyên ngoại Ô. nên tháng 10 hay 11 đầy phòng, giá rẻ như cho - Chuyên Tuyền Lâm. chả phải cạnh tranh với ai _ cả khu rì sọt phục vụ chúng em. như Vua

• Like
Reactions: Jomsviking
Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Tại dân tình cứ hóng, em thấy là đi chụp ảnh cưới hay sống ảo là chính chứ trên này không khí có gì vui đâu :))
Đó chính là con người, là xã hội. Chả ai giống ai cả, nết ăn nết ở, nết chơi...nết ,,, hơn 90 triệu người con Đất Việt là bấy nhiêu phong thái khác nhau,
Nói thật hoa thì em không khoái, nhưng "hoa" đẹp là thèm chảy nc miếng, ko thích ngửi, chỉ thích hái , nắn bóp và dập vùi í a. Cái lạnh thì gì đã bằng quê em ngoài nớ/ Nhưng Đà lạt mà xa trung tâm thì tuyệt, không khí trong lành, Chạy xe tà tà số 2 rồi lại số 3 rồi lại 2... Vợ con nó khoái hét ầm ỹ, stoppp sò tốp.. hoa kìa. Vậy là xi nhan tấp lề thôi. Có khi đi cả ngày chụp dc mỗi tấm. Xong
Vậy đó bác à, đơn giản