Tư Vấn Du Lịch Đà Lạt mùa mưa...

Hạng B2
9/9/07
182
24
18
29/12 em lên Dalat, em thuê đến sáng 1/1 trả xe, exciter côn thì giá nhiêu Bác/ em ở SG Dalat.
Chào bác, xe bên e thì chủ yếu cho khách thuê tại khách sạn, cũng hạn chế cho thuê rộng rãi, và mẫu Exciter bên e chưa có rồi bác, chỉ có những mẫu thông dụng như Wave, Nouvo cho dễ bảo dưỡng :)

• Like
Reactions: Le Duan
Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
bác báo bên phụ trách khách sạn vào OS ....... nhanh gọn lẹ
Về giá cả thì em nghĩ bác nên gọi trực tiếp là tốt nhất đó bác, các loại phòng thì website đã có ghi rõ ràng, nên bác có thể xem trên đó, tại vì ghi nhiều sợ các bác đọc mệt. Ngoài ra nếu thông tin nào chưa được đề cập thì bác có thể post ở đây, em sẽ tìm cách để hỗ trợ cho bác. Cảm ơn bác nhiều.

Hạng B2
9/9/07
182
24
18
KHÁCH SẠN ĐÀ LẠT ĐÔNG DƯƠNG 2017
1 năm nữa lại sắp trôi qua. Cũng như năm trước, với mục tiêu phục vụ khách hàng không chỉ ở mảng xe hơi, Hiếu Nghĩa Auto trân trọng cung cấp thêm dịch vụ khách sạn với tên Khách Sạn Đà Lạt Đông Dương (Indochine Hotel Da Lat cũ) tại thành phố du lịch Đà Lạt. Chỉ vừa đi vào hoạt động hơn 1 năm và với sức chứa đã tăng lên 50 phòng cùng các trang thiết bị tương đương chuẩn 3 sao, Đà Lạt Đông Dương Hotel sẽ giúp khách hàng có khoảng thời gian cực kì thoải mái tại thành phố này.

Như thường lệ, quý khách sẽ được phục vụ buffet sáng như ở một khách sạn chuyên nghiệp.

Em ghi vậy xem như giới thiệu, các bác muốn thêm thông tin thì có thể tham khảo thêm ở fanpage vừa tạo của khách sạn em nhé. Trong đó bao gồm hình ảnh và thông tin đầy đủ cho các bác. Vì page mới tạo nên mong các bác ủng hộ bằng cách like giúp em, website chính thức sẽ xong sau 1 tuần nữa. Điểm tiện lợi của khách sạn em đặt cọc trực tiếp tại salon auto của em tại TP.HCM.

https://www.facebook.com/dalatdongduonghotel/
http://dalatdongduonghotel.com

*Mong các bác ủng hộ em nhé. Khách sạn này của nhà luôn chư không phải liên doanh gì nên các bác cứ yên tâm. Ngoài ra, với những ngày không phải lễ thì giá phòng sẽ rất linh động cho các bác luôn.
Đà Lạt mùa mưa...
Đà Lạt mùa mưa...
Đà Lạt mùa mưa...
Đà Lạt mùa mưa...
Đà Lạt mùa mưa...
Đà Lạt mùa mưa...
Đà Lạt mùa mưa...
Đà Lạt mùa mưa...
Đà Lạt mùa mưa...
Đà Lạt mùa mưa...
Đà Lạt mùa mưa...
Đà Lạt mùa mưa...
Đà Lạt mùa mưa...

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
9/9/07
182
24
18
bác báo bên phụ trách khách sạn vào OS ....... nhanh gọn lẹ
Từ giờ em sẽ phụ trách tại OS luôn, các bác cứ gọi hoặc hỏi thoải mái nhé, em sẽ giải đáp tất. Cảm ơn bác. :)