Tư Vấn Du Lịch Đà Lạt mùa này có gì hay?

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
10/8/11
193
173
63
Ho Chi Minh City
giuongbaby.com
Em nghe nói mưa hoài, lại mưa đá nữa.
Cuối tuần em đi Đà Lạt, lần đâu luôn, các bác chia sẻ với. Em dự sẽ thuê xe máy 1 anh trên os này cho 2 ngày được không các bác?

Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Dù mưa dầm hay là sương mù mờ mịt thì cũng là trải nghiệm ở một nơi khác một địa danh nổi tiếng với khí hậu như vậy mới tuyệt nha bác.

• Like
Reactions: nttruongpjico
Hạng B2
10/8/11
193
173
63
Ho Chi Minh City
giuongbaby.com
Dù mưa dầm hay là sương mù mờ mịt thì cũng là trải nghiệm ở một nơi khác một địa danh nổi tiếng với khí hậu như vậy mới tuyệt nha bác.
em chỉ sợ mưa dầm 2 ngày em đi thì buồn thôi, còn lại sương mù dày đặc thì lại càng thích vì miền tây và sg chưa gặp bao giờ :3dcuoi:

Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
em chỉ sợ mưa dầm 2 ngày em đi thì buồn thôi, còn lại sương mù dày đặc thì lại càng thích vì miền tây và sg chưa gặp bao giờ :3dcuoi:
Ngồi bó gối ở Ks ta lại ước lần sau và lần sau nữa ta lại đến đây để chiêm ngưỡng quan cảnh và khí hậu miền này nhé.

• Like
Hạng C
6/8/12
806
500
93
TpHCM
Bác nttruongpjico ơi, nếu bác có ghé quán Tam Nguyên thì nên điện thoại đặt trước nhen. Với lại bác nên tới đó đúng giờ. Ông bà chủ quán tính khí hơi kỳ cục 1 chút, hôm lễ có 1 đoàn khách đặt xong lại đến trễ, khi tới là họ đuổi đi luôn á. Quán Tam Nguyên thì giá không rẻ nhưng mà ngon và lạ. Hôm rồi nhà em có: 2 người lớn, 3 đứa nhỏ (12 tuổi) ăn hết 800k.

• Like
Hạng B2
10/8/11
193
173
63
Ho Chi Minh City
giuongbaby.com
Bác nttruongpjico ơi, nếu bác có ghé quán Tam Nguyên thì nên điện thoại đặt trước nhen. Với lại bác nên tới đó đúng giờ. Ông bà chủ quán tính khí hơi kỳ cục 1 chút, hôm lễ có 1 đoàn khách đặt xong lại đến trễ, khi tới là họ đuổi đi luôn á. Quán Tam Nguyên thì giá không rẻ nhưng mà ngon và lạ. Hôm rồi nhà em có: 2 người lớn, 3 đứa nhỏ (12 tuổi) ăn hết 800k.
Em đi có 2 người thôi. Để em lên tới ấy rồi tìm đường. Nếu tiện thì sẽ alo trước rồi ghé quán. Tks bác

Hạng C
6/8/12
806
500
93
TpHCM
Bác nttruongpjico ơi, em nghĩ là bác nên gọi đặt trước vì gá nướng hơi lâu. Nếu bác thích ngồi ngắm cảnh thì chờ nhưng mà nhìn cảnh thiên hạ cứ ăn trong khi mình cứ chờ, bực lắm... ;-)

• Like
Status
Không mở trả lời sau này.