Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Có khi chiếc City trắng với logo OS đang đậu trước sân Melody này là của bác? chụp khoảng tháng 7.2016
Đà Lạt vẫn còn là nơi để trở về và khám phá

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Chúc bác có chuyến đi vui, bác sixsence còn chơi với OSTD ko ah?
Lâu rồi không off cafe sáng chủ nhật hội OSTD do hoặc là đang ở Dalat, còn nếu ở Saigon thì phải đưa đón F1 đi học thêm. Vẫn nhớ các bác các mợ rất nhiều.

Hạng F
22/10/09
8.170
29.976
113
cầu xin và cầu mong cho Dalat đừng có bóng dáng của Trung plus..chỉ hy vọng Tây sẽ vào để giữ gìn Dalat chứ dân Việt thì bó tay rùi

Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Hình như cái hình bác chủ chụp với Es 3.0 là với oser thaytulangman phải không ạ?
Từ hồi đầu 2k15 khi lấy chiếc City thì em mới dám phang ĐL, và tới giờ đi Gần 2 chục lần rồi. Đường ĐL đi không cần nhìn map lun. Ở thì đủ cả, Melody, Thi Thảo,các homstay lòng vòng nội ô. Cafe hiend MP trên BHTQ là nơi phải đến mỗi lần.
Tuyền Lâm thì Tera, Swiff bell. Cái cảm giác lành lạnh của phố núi như một chất gây nghiện khó tả. Các tuyến mới như Zoodo hay Dasar cũng là một trải nghiệm hay. Và lâu lâu vk lại nhắc khéo: hình như lâu rồi mình chưa đi ĐL anh anh nhỉ ?!? Mặc dù mới về ĐL cỡ 2... tuần trước. Haizzz. Gặp vk mê đi chơi thì mình khó lười biếng đc. Mong sẽ có dịp gặp anh trên đó.
E thì mới lái con Buổi Sáng đi ĐaLat 1 lần thích lắm nhưng ngồi ê mông. Cảnh ĐaLat thì tuyệt vời