Hạng C
8/7/07
862
17
0
1/. Các bác ở ĐN cho em hỏi về khu du lịch sinh thái Suối Lương. Có bác nào đi chưa? Vào đó thì xem và chơi cái gì? Có gì hấp dẫn ko?
(em chỉ đi với gia đình)

ngoài ra ở quanh ĐN có điểm du lịch nào (kiểu như du lịch sinh thái, hoặc tương tự như Thanh Tân ở HUế) thì các bác chỉ giúp em

2/. Còn nếu em có khách LL từ xa đến thì nên dẫn đi chơi những điểm nào? Cafe thì những nơi nào lãng mạn ở ĐN?

cám ơn các bác đã dành thời gian đọc tin

Hạng C
12/10/05
587
32
28
43
RE: Đà Nẵng - Suối Lương: có bác nào đi chưa?

rủ OSDN đi chung bác khỏi lăn tăn vấn đề trên:D

Hạng C
1/12/07
719
52
28
Đà Nẵng

Chưa đi chưa biết Suối Lương
Đi về mới biết lươn ương cái mình
Nói ra đây nói thật tình
Chỗ chơi vớ vẩn làm ..... ok .

Hạng D
8/10/07
1.046
8
0
Danang City

Suối Lương không có gì vui đâu bác ạ, nếu cần du lịch sinh thái đi Bãi Thuận tình - Hội an vui hơn (nếu đi với gia đình)

Nếu đi với LL bác dẫn đi Lăng cô thì tuyệt: Bác sẽ có những giây phút lãn mạn bên nàng

Hạng C
1/12/07
719
52
28
Đà Nẵng

Sao ko đi Suối Hoa?chỗ đấy cũng đẹp nhỉ .

Last edited by a moderator:
Hạng C
8/7/07
862
17
0

Trích đoạn: songhan
Suối Lương không có gì vui đâu bác ạ, nếu cần du lịch sinh thái đi Bãi Thuận tình - Hội an vui hơn (nếu đi với gia đình)

Nếu đi với LL bác dẫn đi Lăng cô thì tuyệt: Bác sẽ có những giây phút lãn mạn bên nàng
cám ơn bác. Ý bác đi Lăng cô cụ thể là ở đâu: resort, bãi biển, hay quán ăn ạ? Thú thực là em cũng chỉ biết mấy cái quán ở Lăng Cô thôi (Sao Biển hay gì gì đấy), còn các chỗ khác thì em ko biết, vì lâu rồi cũng ko ra đó. Bác nói cụ thể hơn giúp em tí. Vì nhiều khi có khách LL từ xa đến mà ko biết dẫn đi đâu, hôm trước định dẫn qua resort Biển Đông. Cần phải có thêm vài điểm nữa để dự phòng và thay đổi ko khí

Trích đoạn: hatrangphat
Chưa đi chưa biết Suối Lương
Đi về mới biết lươn ương cái mình
Nói ra đây nói thật tình
Chỗ chơi vớ vẩn làm ..... ok .
Trích đoạn: hatrangphat
Sao ko đi Suối Lương ?chỗ đấy cũng đẹp nhỉ .
@hatrangphat: ý bác là sao ạ? Túm lại là có đáng để đi hay ko[8|]?

Trích đoạn: dongtahdsu
Em không phai LL không biết ra DN có được bác dẫn đi chơi không nhỉ ?
:D
có chứ, nhưng em dẫn bác đi chỗ khác chứ ko phải mấy chỗ lãng mạn đâu nhé:)

Hạng D
30/10/06
1.387
22
38
Air Vietnam
www.aeroviet.com

Cho em hỏi nhỏ là mục đích chính bác osfan hỏi là đi với LL hay đi với gia đình ? :D
Đua thôi, giới thiệu bác Thanh Tâm Resort (Lăng Cô), đi xa vừa vừa, có chỗ ăn nghỉ tốt, xe để vô tư, tắm biển đã đời, dịch vụ ok. Có điều ăn uống thì nên ra Sao Biển :D

Hạng C
1/12/07
719
52
28
Đà Nẵng

Sao Biển ko tốt đâu ,Sao Sáng nhà mình đấy sao các bác ko giới thiệu
Còn Bác muốn tường tận ----->>>>>> dắt em đi luôn ,từ A ------->>>>> X (liên lạc qua PM nha)

Hạng B2
29/9/04
127
47
28
TP Đà Nẵng

À, hôm nào cả làng kéo nhau đi Cù lao Chàm bằng tàu cánh ngầm từ Sông Hàn đi, nghe nói theo tour cũng ko đắt lắm....