Tập Lái
18/5/05
16
0
0
Vừa rồi bọn Ford nó tổ chức chương trình dã ngoại rất ấn tượng cho CLB Everest (khoảng 25 xe tham gia). Các hoạt động rất vui nhất là khoản ăn sáng chợ quê và đặc biệt là chương trình tự lái thử xe lên đỉnh Bavì. Tôi cảm thấy tự tin hẳn vể tay lái của mình sau chuyến đi. Bọn này quan tâm đến khách hàng ra phết. Chương trình trao quà từ thiện cũng vui nhưng trời nóng quá. Bác nào dùng xe Everest mà chưa vào CLB thi nên đăng ký. Có vài kiểu ảnh cho các bác tham khảo.

đây là ảnh trên đỉnh Ba vì:

nqp
Hạng B2
13/6/05
368
2
0
RE: Dã ngoại cùng CLB Ford Everest

Trích đoạn: nguyengia

Cảnh đẹp quá !:D Chương trình này không thấy có ở Sì gòn [8|]

Có gồi nguyengia ui , đi madagui hôm 3-4/6/2006 free ăn uống , ks 2 ngày , mổi xe cho free 7 người . Chỉ trả tiền xăng dầu và 100k/person cho từ thiện thui . Tiếc là Tui hổng có đi :D:D

Tập Lái
28/3/06
26
0
0

Có pác nào đi Madagui có hình ko?? post lên đi anh em xem với, hôm trước nghe mấy đứa bạn kể là có cả đốt lửa trại và đi thử tay lái, vui và hoành tráng lắm. Thèm wá.

Hạng B2
28/12/05
220
2
18
Hà Nội Việt Nam

Chú FE này có vẻ có duyen với Mỹ Đình nhỉ, hôm lía thử xe cũng ở đấy. Mà sao bọn Ford chỉ tổ chức cho mỗi Eve nhỉ, còn các chú còn lại thì sao

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.458
2.198
113
48
TP.HCM

Đang quảng cáo mạnh cho FE vì là xe bán chạy nhất và là con bài chiến lược mà bác, mấy con khác ế quá, kệ mày luôn :D:D

Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam

Vâng! hòanh tráng, bị FORD nó dán đầy đề can vào kính, capo.... rồi về mấy bác đến chỗ em lột mấy mấy tiếng, chưa kể đề can nó dính quá:D

nqp
Hạng B2
13/6/05
368
2
0

@lomo .
Không phải bị ép đâu bạn , tự nguyện cho dán đấy không thôi thì ở nhà :D:D .
Dìa thấy quê wá nên tháo ra dzậy mà .

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

hix. mua xe của Fò mà còn bị nó bắt ịn đề can vào chạy vòng vòng quảng cáo cho nó. Đến khi lột ra mà xót cho chiếc xe. Mà chắc có nhiều bác chạy lại Ford...xin đề can lắm nhỉ :D

(Nếu Fo cho đi chơi mà không dán đề can vào thì cảm ơn Fo, còn để kiếm mấy chục con xe đi quảng cáo trực tiếp thì...wá rẻ :D)

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.458
2.198
113
48
TP.HCM

Đi chơi mà không dán đề can quảng cáo thì tự bỏ tiền túi thôi, còn xài tiền của Ford thì phải cho Ford nó dán thôi bác ơi! Có qua có lại mà :D:D