Hạng B2
16/4/12
222
88
28
HCM city
Đại diện BFC thăm quan nhà máy BMW và họp mặt thân mật cùng Ban giám đốc, BGD AE ký kết hợp tác hỗ trợ anh em Bimer đảm bảo giống y chang như Chi hội MBFC.

Em mơ thôi, các Bác bỏ qua nhé. Vừa qua thấy anh em mình có nhiều chuyện bực mình với AE quá, rồi lại thấy bên nhà hàng xóm người ta được này được nọ nên nằm mơ.

Hạng D
27/10/07
1.154
16
38
e nghe mà giật mình, tưởng là bmw quay lại sx tại vn chứ

Hạng B2
24/6/09
117
7
18
Vũng Tàu
otosaigon nói:
Qua tháng 12 các bác BIM làm chuyến gặp gỡ ban giám đốc Euro Auto nhé....:D

Hay đấy bác Lơ. Anh em ta nên tập trung tất cả những thành viên có "khúc mắc" với EA, gom tất cả các "sự kiện" lại, offline luôn cho nó thực tế.

Chắc mở cái thread mới bác nhỉ. Chọn ngày gần SN OS, giải quyết vấn đề tâm lý xong ăn SN cho nó hả hê!

Hạng B2
16/4/12
222
88
28
HCM city
Cám ơn các Bác đã tham gia góp ý chủ đề, nhưng tôi thấy EA họ có vẻ chưa quan tâm đúng mức với khách hàng nói chung và OS nói riêng. Lẽ ra khi thấy anh em trên diễn đàn phản ánh những bức xúc của mình thì BGĐ EA phải có những phản hồi thiết thực. Và có vẻ BGĐ EA không biết là forum này là đường dây liên lạc quan trọng giữa Anh em và Cty EA ( không như MBVN) nên họ còn xem nhẹ sao? bởi vậy nên tôi mới mạo muội nói vài dòng trên.
Nếu được tôi cũng mong các Đại diện chi hội tạo điều kiện gặp gỡ BGD EA để chúng ta có thể tiếp cận gần gũi, giải quyết những bức xúc của anh em. Mong muốn EA sẽ là cầu nối quan trọng và tốt đẹp giữa anh em và BMW.
Chân thành cám ơn.
HTViet