Hạng C
20/5/18
620
29.625
93
Con trai bạn mình vừa rồi thi TN đạt 27 điểm, muốn học CNTT, đang lưỡng lự giữa ĐH CNTT thuộc ĐHQG TP và Khoa CNTT Bách khoa TPHCM. Mình nhờ anh em cho lời khuyên. Điều quan tâm nhất vẫn là tuyển dụng sau khi Tốt nghiệp.
Tks anh em.

Hạng C
2/1/16
571
32.477
93
Con trai bạn mình vừa rồi thi TN đạt 27 điểm, muốn học CNTT, đang lưỡng lự giữa ĐH CNTT thuộc ĐHQG TP và Khoa CNTT Bách khoa TPHCM. Mình nhờ anh em cho lời khuyên. Điều quan tâm nhất vẫn là tuyển dụng sau khi Tốt nghiệp.
Tks anh em.
27 sợ không đủ vào bk.

• Sad
Reactions: Tadenday
PKN confirmed
Hạng C
19/8/12
712
13.960
93
Đủ điểm thì vào BK HCM. Đại học CNTT thuộc top thấp hơn mà GS.
Nếu có IELTS thì nộp vô hệ CLC sẽ có điểm cộng.

Hạng B2
20/6/07
286
1.544
93
So sánh giữa Bách khoa và CNTT thì em nghĩ bác nên chọn Bách khoa, chất lượng đào tạo cao hơn và cũng dễ kiếm việc hơn.
Bách khoa cũng được các trung tâm kiểm định giáo dục nhiều nước công nhận bằng cấp.

(Em từng dạy ĐH CNTT)

Khoa CNTT của KHTN top1 lại không chọn ?
Chính xác. Em tốt nghiệp KHTN nè, hehe

Hạng F
5/3/05
8.718
72.059
113
đây
Tks anh em.
Sang KHNV học đi anh, ra trường cưới vợ tây ninh vườn cao su cò bay thẳng cánh là đc

Accountant
Tks anh em.
Ổn với "Khoa CNTT Bách khoa TPHCM.", nhưng phải chịu khó cày bừa cật lực nha.

Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Tks anh em.
Đi code thuê lương 4, 500 triệu 1 năm thì học đâu cũng vậy