Hạng D
17/2/13
1.312
1.778
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Em thấy chổ bác khoanh vùng ổn đến mục 12, xem khoảng nào cần làm thôi. Mục nào cao quá ra gara làm cũng được! Tiền nào của ấy mà.
Tất cả mục em tích ok là làm, còn lại là em ra ngoài mua tự thay. Nhưng đồ hãng chưa chắc tốt bằng bên thứ 3 sản xuất. Em có thể kiểm tra được đồ tốt hay không, nhưng em vẫn chưa tìm được chỗ bán nào tin tưởng nên cần các bác hỗ trợ chỗ mua.

Tập Lái
6/9/19
10
8
3
35
Tất cả mục em tích ok là làm, còn lại là em ra ngoài mua tự thay. Nhưng đồ hãng chưa chắc tốt bằng bên thứ 3 sản xuất. Em có thể kiểm tra được đồ tốt hay không, nhưng em vẫn chưa tìm được chỗ bán nào tin tưởng nên cần các bác hỗ trợ chỗ mua.
cũng là dân vũng tàu đi niss đây, bác đã có chổ mưa phụ tùng chưa?? :D, em có mua chỗ này thấy cũng ổn

Hạng D
1/11/12
1.050
432
83
cụ cần phụ tùng nissan cứ alo em 0977.488.671. em sẽ báo giá đầy đủ phụ tùng chính hãng và oem cho bác ạ. Thực ra tiền nào thì vải ý thôi bác. nếu xe xác định dùng thì các bác đừng nên tiếc đầu tư vào hàng xịn dùng vì tính thời gian sử dụng sẽ kinh tế hơn rất nhiều. Quan trọng cũng là lương tâm người bán nữa điều mà các bác tài băn khoăn nhất. Nhưng em cũng rất mong được các bác ủng hộ để kiểm tra chất lượng hàng bên em một lần dù là cái nhỏ nhất bên em sẽ tư vấn tận tình ạ. cũng có những cái các bác ko cần thiết phải mua đồ chính hãng mà hàng ngoài như hàng nhà máy nhật, taiwan, china dùng cũng rất ok ạ
Đại lý bảo dưỡng tổng thể Grand Livina?

• Like
Reactions: dungpv
Hạng D
17/2/13
1.312
1.778
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
cũng là dân vũng tàu đi niss đây, bác đã có chổ mưa phụ tùng chưa?? :D, em có mua chỗ này thấy cũng ổn
Em đã tìm ra mối ngon, ông anh học trước mình vài khóa ở INSA Toulouse giờ về Vũng Tàu làm nghề bán data ô tô, tạo trang web https://aloparts.com/
Mình liệt kê một loạt phụ tùng xong là ông ấy tìm hàng cái rụp rồi phi ra garage đường Lê Hồng Phong chiến xíu là xong.