Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
34
dò thị trường bằng cách cọc này nọ thì dẹp Ford tại VN đi , làm ăn mãi cứ như vậy khách nào mua Ford nữa.

Hạng D
19/12/08
1.717
98
48
Tp. HCM
Cũng có nhiều bác thích cọc chờ vài tháng nhỉ. Thú thực em xin kiếu ! Vừa rồi lấy FEverest em còn không cọc, em báo sales khi có xe thì báo anh lên xem tận mắt trong kho rồi làm thủ tục ngay, anh ko cọc. Các em cũng báo nếu có ai cọc họ lấy trước, em bảo anh biết rồi, cứ thế đi chứ anh ko có cọc và chờ rồi lằng nhằng khi có chuyện

• Like
Reactions: xxl and tracgia
Hạng D
19/12/08
1.717
98
48
Tp. HCM
Thế mà bữa trước các sales nhảy ra hô hào cọc để tháng 9 giao xe, giờ chắc oánh nhau với khách vỡ đầu

Hạng B2
21/11/15
139
61
38
34
Các bác có biết con explorer đời mới này hay con hyundai palisade có showroom tư nhân nào ở SG nhận nhập xe theo đặt hàng ko? Em có người quen tính đặt bản cao nhất.

• Like
Reactions: tracgia
Tập Lái
26/8/20
17
5
3
36
Các bác có biết con explorer đời mới này hay con hyundai palisade có showroom tư nhân nào ở SG nhận nhập xe theo đặt hàng ko? Em có người quen tính đặt bản cao nhất.
Nhập thì tư nhân hay đại lý chính hãng vẫn nhập như nhau nhưng theo em thì nếu đợi được nên mua của đại lý để có gói bảo hành, sau này đi bảo dưỡng cũng tiện hơn

• Like
Reactions: ldnb