Hạng D
24/2/04
2.574
3.249
113
Vietnam
Sao em thấy Daihatsu chỉ có mỗi loại terios hay chạy trên đường, không biết họ có sản xuất kiểu xe nào khác ở VN không nhỉ?[8)]

tvc
Hạng B2
25/12/03
201
7
18
Tôi xem quảng cáo của hãng rồi. chỉ có Terios thôi. Bac có thẻ vao trang web www.daihatsuvn.com mà xem. Ngoài ra còn co trang www.daihatsu.com nữa

O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net
xe thì bẩn nhưng làm cao thấy mồ....
hồi con terios mới ra đó muốn mua nộp tiền trước cả mấy tháng...[xx(][xx(][xx(][xx(][xx(]
(chắc thằng này bạn bè gì với anh TO nhà ta đây)

Hạng B1
29/9/03
68
3
0
53
Daihatsu còn Feroza, hai cầu, hai cửa. Xe cũ do ngành Công an nhập từ chục năm nay. Hồi mới vào trông rất hấp dẫn.

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam
Theo em, Daihatsu còn dòng xe Mirage và Aplausse nữa chứ. Mirage là loại nhỏ, 3 cửa, như kiểu Civic 3 cửa vậy đó. còn Aplause thì to hơn, là Sedan dạng nhỏ, tương đương Sunny, Corolla, Civic 4 cửa, 323 v.v.....
Aplause cách đây vài năm có bán ở VN, sao nay không thấy nữa....Chắc là doanh số quá kém....

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44
<blockquote id="quote"><table boder="1" style="border-collapse: collapse" bordercolor="#000080"><tr><td width="100%"><font size="1" face="Verdana, Arial, Helvetica" id="quote">Trích dẫn:<hr height="1" noshade id="quote"><i>Được gửi bởi Automatic</i>
<br />Theo em, Daihatsu còn dòng xe Mirage và Aplausse nữa chứ.
<hr height="1" noshade id="quote"></font id="quote"></td></tr></table></blockquote id="quote">

<font color="blue">Bác có ảnh của 2 loại trên không post cho em xem với, em chưa nhìn thấy loại này.</font id="blue">

<font color="maroon">Daihatsu còn 2 loại cũng khá đẹp và nhỏ gọn là Coure và Charade , 2 loại này có hình dáng khá giống nhau.</font id="maroon">

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam
Mirage (giống Charade vậy !) thì em ít gặp nhưng Aplause thì em thấy chạy ở SG và HN cũng nhiều lắm đó. Cách đây khoảng 2 tháng, trên mạng có 1 cô bé (khá xinh!) rao bán 1 con Aplause đời 95 nhưng mắc quá em mua hổng nổi. Ngay ngã 3 CMT8 và Sương Nguyệt Ánh hay có 1 chiếc đậu lắm á. Thôi để hôm nào thấy thì em chộp 1 kiểu post lên cho các bác tham khảo vậy....