Tập Lái
29/1/09
40
118
33
Tôi rất mê xe hơi nhung có thể la sẽ chẳng bao giờ có nó được, nhưng lòng đam mê xe nên tôi tham gia diễn đàn otosaicon.com! các bạn bình luận về xe hơi đời cũ rẻ tiền nhất nhe!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
2/5/08
209
0
0
30
www.softvnn.com
Hì, đam mê vẫn cứ là đam mê, ko có xe vẫn cứ mê bác à, em có chiếc xe cũ khoảng 25 tr, nếu dc thì pm em

Tập Lái
29/1/09
40
118
33
Đúng là đam mê cũng chỉ là đam mê! Xe của pác là xe gì vậy? nếu thấy được thì cũng cố gắng vay mượn tậu đại để cho có với người ta. Nhưng sao rẻ vậy? có chạy được không?

Hạng B2
2/5/08
209
0
0
30
www.softvnn.com
Đây là Renault đời 84, chạy vẫn bình thường bác ơi. Nếu bác muốn em sẽ bớt cho bác

Last edited by a moderator:
Hạng B1
24/11/08
71
0
0
47
Chào bác,
Rất trân trọng lòng đam mê của bác, nhưng thiết nghĩ yêu xe và có xe là 2 chuyện khác nhau. Lòng đam mê sẽ là động lực để mình nhanh đạt giấc mơ.

Theo mình thấy, có rất nhiều người chưa hoặc không đủ điều kiện để cưới vợ 2, nhưng kiến thức và cả kỹ thuật về xe thì không ai không phục.

Chúc bác nhanh đạt được niềm đam mê của mình bằng 1 cô vợ 2 xinh xắn nhé!
Thân.

Hạng B2
14/2/08
108
0
0
Thành Phố Buồn
lephuckhanh nói:
Tôi rất mê xe hơi nhung có thể la sẽ chẳng bao giờ có nó được, nhung lòng đam mê xe nên tôi tham gia diễn đàn otosaicon.com! các bạn bình luận về xe hơi đời cũ rẻ tiền nhất nhe!

0937200079

xe em 20 chai nè, NISSAN DATSUN đẹp long lanh cành đào luôn, có thể giảm giá nếu Bác thiện chí hì....hì

Hạng B2
14/2/08
108
0
0
Thành Phố Buồn
nếu Bác muốn có cái 4 bánh để chạy với người ta thì giá nào cũng có, rẻ nhất là LaDalat tầm 7 triệu trở lên. em vốn cũng có đam mê như Bác nhưng khổ nổi thóc lúa lại kém nên biết nhiều xe rẻ tiền, bác thích thì alo em giúp cho !

Tập Lái
29/1/09
40
118
33
Xin lỗi ban nha! Minh không thể mua được rồi. mới đầu đọc tin của ban minh thich lắm, bàn với bx của minh thì bị mắng cho một trận “tiền không có mà bầy đặt mua xe hơi”! mà đúng thật, minh thì thích lắm nhưng chắc là không dám dồn tiền để mua nữa (loại rẻ tiền nhất VN) vì chẳng ai ủng hộ mình cả. thôi thì cứ lên diễn dàn xem và học kinh nghiệm mà thôi. Mình xin lỗi bạn nha! Cám ơn pác đã post hình lên cho minh xem! Nhưng sẽ có một ngày mình sẽ thực hiện ước mơ của minh.

Tập Lái
29/1/09
40
118
33
“không có vợ nào mà không đẹp cả! chỉ mình không biết làm đẹp cho vợ mà thôi”. Đúng vậy! nếu có ít tiền thì cưới về vợ 2 loại rẻ tiền rồi sau đó tự làm đẹp, bỏ công sức ra…..thì cũng sẽ có vợ đẹp nhu người ta phải không các pác….. nếu tôi không phụ thuộc vào ai cả chắc chắn rằng sẽ cưới về một em rẻ tiền!
cám ơn các pác đã ủng hộ mình!

Hạng B2
2/5/08
209
0
0
30
www.softvnn.com
Hì, bác đừng quá lo lắng vì chuyện đó, nhiều bác trong đây cũng chưa hẳn có xe đâu, nhưng vì niềm đam mê như bác. Vào đề hiểu thêm được nhiều điều. Nói ra bác cũng đừng buồn làm gì, tùy người tùy hoàn cảnh thôi, nhưng lỡ bác trúng số thì .... Bác hãy vui vẻ lên, cứ hy vọng.

Bác có nick Yahoo ko, cho em xin với