Hạng B1
18/3/11
50
77
18
Hôm nay em cùng cả nhà đi từ Nha Trang về trên xa lộ Hà Nội về gần đen cầu vượt hướng Mai Chí Thọ, thấy có bác đi ô tô đậu giữa đường mặt mày máu me. Tấp vô hỗ trợ thì anh ấy nói gọi công an giúp vì bị dàn cảnh cướp sạch đồ, chìa khoá xe, điện thoại. Theo anh ấy nói, tụi nó tông xe máy vào xe anh rồi bu lại cãi vã đánh anh, cướp sạch đồ tư trang của anh. Anh em đi xe nhớ cẩn thận nha. Ô tô mà còn bị vậy làm em lo quá !!!!​

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
anh cho cái hình ... hoặc số xe của bác bị oánh lõ máu đầu .... làm bằng chứng đi đi đi
gần đến cầu vượt hướng mai chí thọ là đoạn nào???
Hôm nay em cùng cả nhà đi từ Nha Trang về trên xa lộ Hà Nội về gần đen cầu vượt hướng Mai Chí Thọ, thấy có bác đi ô tô đậu giữa đường mặt mày máu me. Tấp vô hỗ trợ thì anh ấy nói gọi công an giúp vì bị dàn cảnh cướp sạch đồ, chìa khoá xe, điện thoại. Theo anh ấy nói, tụi nó tông xe máy vào xe anh rồi bu lại cãi vã đánh anh, cướp sạch đồ tư trang của anh. Anh em đi xe nhớ cẩn thận nha. Ô tô mà còn bị vậy làm em lo quá !!!!

Hạng B1
18/3/11
50
77
18
Nay em đi cả nhà nên đi xe khách ngoài ko có CAM ghi lại. Em chỉ nhớ cách cầu vượt từ xa lộ hà nội vòng qua Mai Chí Thọ. Em up lên để nhắc nhở anh em . Bác hỏi bằng chứng làm em nghe thấy giống đang tra hỏi quá. Với lại tung tin cũng đâu có kiếm được lợi nhuận gì. Xã hội giờ sao giúp người cũng bị nghi ngờ.

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
đừng tự ái ... đây là việc bình thường ... khi cảnh báo sự việc nên có thêm các bằng chứng để mọi người cân nhắc ....

Nay em đi cả nhà nên đi xe khách ngoài ko có CAM ghi lại. Em chỉ nhớ cách cầu vượt từ xa lộ hà nội vòng qua Mai Chí Thọ. Em up lên để nhắc nhở anh em . Bác hỏi bằng chứng làm em nghe thấy giống đang tra hỏi quá

Hạng C
11/3/11
769
647
93
Nếu đúng vậy thì rất nguy hiểm manh động quá đủ mọi loại cướp. Rút kinh nghiệm ra khỏi xe khóa xe lại . Mua 1 cái súng điện để trong xe . Đi 1 mình có chuyện thì lấy nhét vô túi rồi xg xe( ko áp dụng cho bác nào có máu XHD)

Hạng C
12/9/14
673
6.231
93
Hôm nay em cùng cả nhà đi từ Nha Trang về trên xa lộ Hà Nội về gần đen cầu vượt hướng Mai Chí Thọ, thấy có bác đi ô tô đậu giữa đường mặt mày máu me. Tấp vô hỗ trợ thì anh ấy nói gọi công an giúp vì bị dàn cảnh cướp sạch đồ, chìa khoá xe, điện thoại. Theo anh ấy nói, tụi nó tông xe máy vào xe anh rồi bu lại cãi vã đánh anh, cướp sạch đồ tư trang của anh. Anh em đi xe nhớ cẩn thận nha. Ô tô mà còn bị vậy làm em lo quá !!!!
Giờ nào vậy bác chủ, sáng sớm hay trưa...

Hạng D
10/1/14
2.964
4.641
113
Sài Gòn
Nếu đúng vậy thì rất nguy hiểm manh động quá đủ mọi loại cướp. Rút kinh nghiệm ra khỏi xe khóa xe lại . Mua 1 cái súng điện để trong xe . Đi 1 mình có chuyện thì lấy nhét vô túi rồi xg xe( ko áp dụng cho bác nào có máu XHD)

Bác chưa kịp xuống xe thì đã bị ... luộc rồi như bác gì ở BT , chỉ mới bấm còi mà đã bị thanh toán. Các bác tài nên cẩn thận hơn.