Hạng D
14/8/17
1.046
1.457
113
42
Nhà phố giờ giá đã khá cao, an toàn vẫn là dt nhỏ.
Còn đầu tư sinh lời tốt là biệt thự.

Hạng B1
10/7/12
90
67
33
Mình đi vô đó 1 tháng 2 lần. Thiệt chứ không dám ở. Ở thì buồn. Không có tiện ích gì trong vòng bán kính 1km. Phải chạy tít ra NVT hoặc LVL mới có trường, quán, siêu thị. Giá 19 còn non xanh xa lắm. Khi mà tiền dư đã nạp hết vào thì cũng phải quay đầu thôi. Nhu cầu thực tế hiếm ai chịu xây nhà ở đó. Toàn chuyền tay thôi.

Hạng B2
25/12/17
124
207
43
Mình đi vô đó 1 tháng 2 lần. Thiệt chứ không dám ở. Ở thì buồn. Không có tiện ích gì trong vòng bán kính 1km. Phải chạy tít ra NVT hoặc LVL mới có trường, quán, siêu thị. Giá 19 còn non xanh xa lắm. Khi mà tiền dư đã nạp hết vào thì cũng phải quay đầu thôi. Nhu cầu thực tế hiếm ai chịu xây nhà ở đó. Toàn chuyền tay thôi.
Đúng đấy ban. Người ta đang mua cho tương lai vài năm sau. Đó gọi là đầu tư chứ k phải tiêu dung như bạn.

Hạng B1
28/4/18
89
162
33
32
e thấy đây là nhu cầu dành cho người ở thật là chính chứ ko phải dành cho thị trường lướt.

Hạng D
14/8/17
1.046
1.457
113
42
Bác vào 1 tháng 2 lần chứng tỏ bác có quan tâm ít nhiều chỗ này rồi. Quan trọng có dám xúc cái nền giá 19tr/m ko thôi. Theo mình bác nên xúc miếng nhỏ đường 12m hoặc 6m. Giá cao nhưng phù hợp nhu cầu ở thực hơn nhiều.

Hạng B2
25/12/17
124
207
43
Bác vào 1 tháng 2 lần chứng tỏ bác có quan tâm ít nhiều chỗ này rồi. Quan trọng có dám xúc cái nền giá 19tr/m ko thôi. Theo mình bác nên xúc miếng nhỏ đường 12m hoặc 6m. Giá cao nhưng phù hợp nhu cầu ở thực hơn nhiều.
Dạo này có nhiều hàng đương 6 m ra hàng k xeophi

Tập Lái
19/5/18
27
127
28
113
Khi mà bác thấy bán kính gần và mọi thứ "xôm tụ" thì giá đã trên mây, thử tìm xem thời điểm này có dự án nào được qui hoạch tương tự mà có giá này không?

• Like
Reactions: melincum