Tập Lái
28/11/16
25
75
13
Em có nghe tt đường LT-NĐ sẽ mở rộng 40m không bít thông tin này có đúng khg các bác? mà khg bít khi nào mới làm nữa!

Tập Lái
30/3/16
11
16
3
38
thông tin mở rộng 40m thì có , mà khi nào thực hiện đợi con cháu mình lớn tính tiếp haha
Em thì em mong chờ con đường 40m nối từ dự án qua thằng GS city, đi vài bước sang ăn ké tiện ích của nó. Nhưng không biết chờ đến bao giờ:3dquaytay:

Tập Lái
30/3/16
11
16
3
38
Chào hàng xóm, mình mua đợt đầu giá 8,5tr lô 5x16,5 phía sau đường lớn. Về xây lên cho đông vui các bác ơi.
Bác tính xây trong tương lai gần chưa? Cho sớm có bạn, có bè uống trà xanh chém gió:3duongbia:

Hạng C
22/2/11
698
7.526
93
Sài Gòn
nếu giờ cao điểm nên đi NHT , đi qa cầu sắt khóc ra máu : ))
đi Lê V Lương gần hơn, khg có xe lớn, mà công nhận giờ cao điểm đường này giờ đông ghê. Bữa em khg để ý đã có đèn xanh đỏ ở hân cầu, cứ thế bò 4 bánh lên cầu sắt gây cảnh dê đen dê trắng bà con la ó quá trời huhu

Tập Lái
28/11/16
25
75
13
Thấy các bác nhận hàng xóm xôm tụ quá! Em ráng cày cuối năm quyết toán ngân sách ráng sang năm làm miếng về ở cho vui nhà vui cửa với các bác :) mà bây h chắc hết vị trí đẹp dùi, qua năm khg bít có bị tăng giá hay khg nữa :(.
P/s: Mà em có nghe mấy sale bên intresco nói 2 miếng đất chình quỳnh kế bên là quỹ đất của mấy cái trường đại học, nếu đúng vậy thì tuyệt cú con mèo dùi!
Ra vô ngắm mí em sv cũng vui :3danbanh:

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
28/11/16
25
75
13
làm lun cái đại học quốc tế international kế bên cho nó hoành tá tràng cho con em hưởng sái ---> nhỏ học ais, nhớn qua đại học kế bên nhà mà học :3dcuoi::3dcuoi:

• Like
Reactions: selene