Tập Lái
25/11/10
2
11
3
E có đứa em ít tiền mà muốn mua miếng đất làm của để dành sau này ra riêng, chưa có nhu cầu ở liền. Thấy khu Star Village giá khoảng 700tr /nền, cho trả chậm thấy cũng vừa tầm, tiền ít nên đành đi xa. Dự án này bắt đầu làm từ năm nào, pháp lý ra sao và ràng buộc hợp đồng xây nhà thế nào, bác nào biết cho xin ít thông tin. Chứ ít tiền mà đụng phải mấy dự án ma thì khổ.
Dự án Star Village Nhà Bè - chia sẻ thông tin không mua bán

*Ảnh minh hoạ

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: epicuro150
Tập Lái
28/11/16
25
75
13
Xong cái cao tốc Bến Lức-Long Thành 2018 khu này sẽ Hot (giống mấy d/a ăn theo CT LT-DG). Thằng saigon village tuốc LA cũng có giá 6.5-7tr, five star eco BC ở khu khỉ ho cò gáy cũng 9tr9 rùi. Còn cái vụ 36 tháng bắt xây hình như có thể gia hạn thêm được. Em cũng tính xúc 1 lô đường 40m mà vô trể nên CDT bán hết rùi (giờ chỉ còn mua lại chênh lệch nghe nói 12tr lận). Nghe mấy em trên sàn báo tháng này có chương trình CK tốt nên em cũng tính xúc 1 lô phía trong nè.

• Like
Reactions: TT_C
Tập Lái
12/9/16
0
148
27
Xong cái cao tốc Bến Lức-Long Thành 2018 khu này sẽ Hot (giống mấy d/a ăn theo CT LT-DG). Thằng saigon village tuốc LA cũng có giá 6.5-7tr, five star eco BC ở khu khỉ ho cò gáy cũng 9tr9 rùi. Còn cái vụ 36 tháng bắt xây hình như có thể gia hạn thêm được. Em cũng tính xúc 1 lô đường 40m mà vô trể nên CDT bán hết rùi (giờ chỉ còn mua lại chênh lệch nghe nói 12tr lận). Nghe mấy em trên sàn báo tháng này có chương trình CK tốt nên em cũng tính xúc 1 lô phía trong nè.
Saigon Village có lô 12tr hả bác :eek:

• Like
Reactions: nhuccaidau
Tập Lái
28/11/16
25
75
13
Saigon Village có lô 12tr hả bác :eek:
Phải rùi bác! hôm trước có gặp mấy e sàn ITC báo dãy đg 40m hết rùi. Phải mua lại giá 12tr dg này. Không bớt cho dãy 16,5m còn dãy đối diện 25m có thể bớt chút (khoảng 11treu500) đó bác