Hạng D
11/2/11
1.305
2.372
143
www.falkentire.com
Tính ra bỏ hơn 4 tỉ mua con này để đi mới thực sự là đi hơn so với khoe nếu cũng số tiền đó mua BMW, Mer hay Land Rover :)
Con này ra xa lộ có khi xe bồn, xe tải hay container còn ngán nó phụ tùng của Ford thì cũng chả thể đắt bằng xe châu Âu, sắm 1 con hạng B/C nhỏ đi thành phố và đi đâu xa vác con này ra thì "perfect" cái khó là kiếm chỗ đậu cho nó thôi :D Mấy a đại gia dân tỉnh biệt thự, villa rộng mênh mông đi con này coi bộ quá hợp nếu không muốn dùng xe để khoe :)

Ngán nó vì lỡ đụng là đền ói tiền chứ ko phải vì độ bự con đâu :D
Mây chiếc KIA 1 tấn 4 cũng đã to hơn rồi

Hạng B2
9/6/16
252
91
28
41
Hi. Mấy con này mà khoe gì bác ui, khoe là mua Rolls royce hay Bentley chứ ai mua con này. Bác mà chạy trong thành phố bác mới thấy độ sướng của em nó bác ui, bác ngồi cao hơn thiên hạ, bọn Vina hay MaiL, Grad, Uber thấy xe bác nó né hết. Gầm cao + camera 360 bác quan sát hơi bị sướng xung quanh xeluôn.
4 tỷ lận bác ơi. Ít ra cũng gấp 4 lần các loại bán tải khác, giá nó tương đương chiếc GLS 400 rồi.

• Like
Reactions: MinhKhangXNK
Hạng C
31/8/09
745
227
43
Saigon
từ lúc con này ra mình đã ấp ủ âm mưu rồi nhưng sếp ở nhà nói "ông khùng à? tôi cho ông ra ngủ trên xe đó nếu ông mua về"

nói cho vui thôi chứ về mặt kinh tế thì chỉ khùng với dư tiền thì mới mua. theo như báo giá trên trang web của Ford thì là 1,45 tỷ còn hợp lý chứ về đây chi hơn 4 tỷ thì em thua.

Hạng B1
24/4/17
58
16
8
39
Đó giờ mới 01 lần duy nhất được diện kiến em nó ngoài đường @@