Tập Lái
29/7/15
6
3
3
39
Chào cả nhà, tình hình là em vừa cho em vợ 2 City mới cưới đi qua chỗ bác Kiên @V-kool số 9 Nam Quốc Cang dán phim, sau đây là một vài đánh giá ạ:
1. Nhân viên: rất dễ thương
2. Kỹ thuật: cá nhân em thấy một số vết cắt khoét chưa được chỉn chu, dễ tính thì chấp nhận được nhưng ai khó tính thì sẽ thấy hơi ko hài lòng ạ (hơi hơi thôi nhé, có thể nhắc anh em ở đó và họ sẽ làm cẩn thận hơn ngay)
3. Hậu mãi: wao, cái này thì em sock luôn, bác Kiên cực kỳ thoải mái. Chuyện là con sờ ti của em có cái đèn phanh phía trong sát kính hậu nên khi dán, anh em ở đó có tư vấn cho em khoét phim tranh chỗ đó ra, em cũng uh luôn. Nhưng đưa về nhà, vợ chê xấu (quê rồi nha), gặp thằng bạn nó dán ở chỗ khác, nó kêu tháo đèn ra là dán nguyên kính vô tư, cũng chê của em xấu luôn (quê lần nữa). Sáng nay gọi cho bác Kiên méc, bác kêu đưa ra bác dán lại cho luôn (miễn là em phải vào hãng tháo đèn ra rồi vào hãng lắp lại, bác ko dám cho thợ tháo).
4. Chất lượng phim: em dán kính sườn phía loại K28, thấy có vấn đề là ảnh phản chiếu nội thất phía trong làm rối mắt lúc nhìn gương chiếu hậu (ko biết có bác nào bị như em ko). Cái này chắc do thằng V-kool, ông bạn em dán loại khác ko bị. Có cách nào xử lý ko các bác?

Em chưa có thời gian đi dán lại kính sau, nhưng cảm thấy cực kì hài lòng với dịch vụ, còn phim thì phải sử dụng một thời gian nữa mới đánh giá được.

Hạng B2
6/9/15
144
87
28
45
Chào cả nhà, tình hình là em vừa cho em vợ 2 City mới cưới đi qua chỗ bác Kiên @V-kool số 9 Nam Quốc Cang dán phim, sau đây là một vài đánh giá ạ:
1. Nhân viên: rất dễ thương
2. Kỹ thuật: cá nhân em thấy một số vết cắt khoét chưa được chỉn chu, dễ tính thì chấp nhận được nhưng ai khó tính thì sẽ thấy hơi ko hài lòng ạ (hơi hơi thôi nhé, có thể nhắc anh em ở đó và họ sẽ làm cẩn thận hơn ngay)
3. Hậu mãi: wao, cái này thì em sock luôn, bác Kiên cực kỳ thoải mái. Chuyện là con sờ ti của em có cái đèn phanh phía trong sát kính hậu nên khi dán, anh em ở đó có tư vấn cho em khoét phim tranh chỗ đó ra, em cũng uh luôn. Nhưng đưa về nhà, vợ chê xấu (quê rồi nha), gặp thằng bạn nó dán ở chỗ khác, nó kêu tháo đèn ra là dán nguyên kính vô tư, cũng chê của em xấu luôn (quê lần nữa). Sáng nay gọi cho bác Kiên méc, bác kêu đưa ra bác dán lại cho luôn (miễn là em phải vào hãng tháo đèn ra rồi vào hãng lắp lại, bác ko dám cho thợ tháo).
4. Chất lượng phim: em dán kính sườn phía loại K28, thấy có vấn đề là ảnh phản chiếu nội thất phía trong làm rối mắt lúc nhìn gương chiếu hậu (ko biết có bác nào bị như em ko). Cái này chắc do thằng V-kool, ông bạn em dán loại khác ko bị. Có cách nào xử lý ko các bác?

Em chưa có thời gian đi dán lại kính sau, nhưng cảm thấy cực kì hài lòng với dịch vụ, còn phim thì phải sử dụng một thời gian nữa mới đánh giá được.
Bác cho e hỏi, bác dán kính trước VK70, kính sườn K28, vậy kính sau dán loại nào vậy bác. Tổng thiệt hại bao nhiêu bác cho e pit với, e cũng đang dự định làm. Thanks.!

Tập Lái
5/2/15
43
53
18
50
em thì dán kính trước VK 70, còn lại là VK40... không bị hiện tượng như bác Golonton... đi đêm thấy rất ổn

Hạng B2
23/7/15
332
245
43
36
em được Khuyến mãi cái dán kinh bên honda nhưng ko hỉu kinh tên gì mà trên kính lái độ phản chiếu các cái đặt trên taplo lên hơi nhiều. ví dụ đặt cái tượng phật vào thì nó in hình lên kinh lái. tượng ảnh 10 thì in lên lái 3 đến 4. nhìn rất khó chịu.
có loại nào độ xuyên sáng 70 đến 80 % mà độ phản chiếu 10% trời xuống ko các bác. nhìn nó phản lên hơi khó chịu. mõi mắt lắm. nên em chưa để gì lên đó cả. cái khay thoát gió điều hòa sát kính lái nó cung bị in lên @@

Hạng D
17/6/09
1.555
1.228
113
Cái ông Kiên này chảnh lắm nha! Mình dán ủng hộ ổng mấy đời con xe rồi mà giờ kết bạn với ổng trên Facebook ổng không thèm xác nhận luôn...!!!
:3dcuoi:

Hạng B2
25/2/15
121
73
43
ghi ngay thông tịn này lại để hôm nào đi dán phim cách nhiệt ở chỗ bác cho yên tâm và giá cũng rẻ nữa

Tập Lái
16/4/15
41
19
8
Em cũng muốn dán phim cách nhiệt xe CRV 2015, không biết nên sử dụng loại nào? chí phí hết bao nhiêu các Bác nhỉ?