Hạng B1
14/1/16
83
35
18
45
Chào các bác, em chính là một trong những đơn vị dán xe quảng cáo mà bài viết đề cập. Em xin đính chính lại, tên của bọn em là driVadz:D

Cá nhân em đã và đang làm việc với rất nhiều chủ xe tại nhiều thành phố lớn thì em thấy việc dán xe này sẽ đẹp hơn cho xe, tuy nhiên quan trọng nhất vẫn là thiết kế có sự cá tính, phù hợp hay không. Còn nữa, các đơn vị làm quảng cáo như driVadz, SCFA, 7ads v.v... có trân trọng khách hàng của mình hay không, và có cam kết trả tiền đúng hạn hay không :D

Bên em làm chủ yếu với chủ xe cá nhân, số km yêu cầu với họ ít hơn, mức chi trả cũng ít hơn xe dịch vụ, tác động tâm lý khách hàng cũng khó hơn nữa. Tuy nhiên vẫn có rất nhiều chủ xe làm việc với bọn em, bởi vì sự cá tính trong thiết kế, cam kết chi trả đúng hạn, những buổi giao lưu roadshow, cafe khi có chiến dịch, quà tặng giá trị và hơn cả đó là tính cộng đồng.

Lợi ích nói ra thì rất nhiều nhưng nếu chưa trải nghiệm thì sẽ rất khó để đánh giá. Em nghĩ các bác nên trải nghiệm sẽ có một cái nhìn cụ thể hơn, nhất là các bác xe cá nhân
Xe nào cũng như nhau hay có giá cả từng loại xe hả bác?
các tỉnh có dịch vụ này không bác nhỉ?

• Like
Reactions: nta139
Hạng D
11/2/11
1.302
2.368
143
www.falkentire.com
Nhà có mỗi cái xe, để đi làm đi chơi cho lịch sự, (xe cho thuê với chạy dịch vụ thì ko nói) vì vài đồng mà dán quảng cáo lên cái xe mình đi nó cho thấy chủ nhân là người chi li, bần tiện, "đo lọ nước mắm, đếm củ dưa hành".

Mình chẳng ham

• Like
Reactions: SUZAKING
Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Dán cũng có tiền , nếu chiếc nào dùng đi cày thì dán cũng ok mà. Còn chiếc đi đám cưới cafe , thì đôi khi dán nó hơi phí. Ông anh diệu vã, hôm qua bảo mua cái xe cũng cùi cùi. Kêu mình đi đóng quả trước bạ giùm. Giở kẹp file ra thấy gần 70 nghìn cụ tơn !!! Mình vừa quê vừa mắc cỡ. Đã vậy, còn dặn, đóng xog, gọi tay gì bên qc ra phủ decal sunsilk ,ô liu , hạt tiêu gì đấy , kiếm tháng thêm vài trăm thêm ...cho con lão đi học mua quà ???
Thật ngại quá. Mình nghèo, cái xe đang đi có khi còn chưa bằng tiền nộp tô của người ta. Thôi kệ , làm quả Cò đại bàng đổi cồn ngày mưa.
Hết bữa diệu đầu.

Sáng đi cày, gặp lại thằng em Cty cũ, bán cái gì bậc thang ...ấy nhỉ ? Đại loại cứ lùa thêm 1 tay, là có thêm thùng ken,con gà, rửa mồm. Nhân mạng nhiều hơn, à quên , mạng nhân ra càng nhiều ,vớ được cả Ô Tô , chung cư cao cấp , du lịch.
Đa gì nhỉ , nhưng chắc là không phải đa hệ., kkk.

Ông em khoe vào cầu, làm hẳn con phoa- tun -nưa cũng xe đi dồi, bảo trưa về đãi rình rang cả khu phố. Nhìn con xe loại đời không xa mà gần như thế , giá thị chường chắc chỉ có thằng điên mới đi bê về gần 70 nghìn tơn cụ ??? Thôi kệ mẹ đời , nó đang hăng, có thằng dở người nào vặn vẹo nó giữa chợ , nó cho cái ấm vào mồm thì hết cả tất niên. Vả lại " kỹ năng " bọn kim tự tháp như chúng nó bây giờ nói gì cũng thành ...thần hết rồi. Tập 2 có nghe đâu còn luyện thêm món Đồng Côn Bicth , Côn. Lôn ..gì gì ??? mình say quá chả nhớ, cứ bảo là Côn Lòi cho tiện..bởi theo lời nó nói , kinh doanh cái nầy , chả cần làm gì nhọc, lợi tức tự nó cứ hàng tháng .... Lòi ra từ cái ....mạng In - tẹc - nét.
Mồm nhai , khí thế hừng hực. Bia bọt có lẽ đã nhạt , giờ phải xơi cái chai gì hiệu Mất- con - Lân 18, 19 mới là pro. Định nhờ quan hệ " rộng " của nó coi có tay nào cần dán keo quảng cáo thì ới giùm cho cái , kiếm ít củ như ông anh , Tết có thêm miếng thịt mỡ dưa hành cho các " Cháu ". Nghĩ lại sợ bọn thối mồm chúng nó ...khinh nên bấm bụng. Đi ăn liên minh " tất niên " + " rửa " xe về ..... sao trong lòng , thấy ..trống vắng và ngại ngùng quá. Mình đã già rồi chăng ?? Haizzz.

Hết bửa diệu thứ 2.

P / s: Giờ đúng là chả phân biệt đc nào đá nào vàng ở cái thời đại đề can nầy nữa. Đi con lada như mình, xăng cũng có khi deo có mà chạy , không lẽ tết nầy đặt quả đề can Chém vô tư.....Tiền Vẫn Dư , cho đời nó đỡ khinh nhỉ ? Ah nhà nước mới cho nhập giống Vịt gì về phủ Tây Hồ đến 20 chiệu 1 con. Nhưng nó vẫn phải kêu Quạc quạc , chả hơn deo gì con xiêm vợ mình mới thửa dưới quê lên, nhưng thịt chắc to.

Chỉnh sửa cuối:
9/9/15
204
123
43
50
Dán cũng có tiền , nếu chiếc nào dùng đi cày thì dán cũng ok mà. Còn chiếc đi đám cưới cafe , thì đôi khi dán nó hơi phí. Ông anh diệu vã, hôm qua mua cái xe cũng cùi cùi. Kêu mình đi đóng trc bạ giùm , giở kẹp file ra thấy gần 70 nghìn cụ tơn. Mình vừa quê vừa mắc cỡ. Đã vậy , dặn mình đóng xog , gọi tay qc ra phủ decal sunsilk , ô liu , gạt tiêu gì đấy , tháng thêm vài trăm cho con đi học mua quà. Thật ngại quá. Mình nghèo , cái xe còn chưa đủ tiền nộp tô của ng ta.

Sáng đi cày, lại gặp thằng em cty cũ , bán cái gì bậc thang ...ấy nhỉ ? Đại loại cứ gặt thêm 1 tay, là nó có thêm thùng ken , con gà, rửa mồm. Đa gì nhỉ , nhưng chắc khg phải đa hệ. Ông em chắc vào cầu , làm hẳn con phoa tu nưa cũng xe đi dồi, trưa về đãi cả khu phố. Con xe giá thị chường chắc đời không xa mà gần như thế chắc chỉ có thằng điên mới đi bê về gần 70 nghìn tơn cụ. Thôi kệ , giờ bọn như nó nói gì cũng thành ...thần hết rồi. Nghe đâu có chơi món đồng côn gì gì từ... anh - tẹc - nét . Nhìn mồm nó nhai , khí thế hừng hực. Bia bọt chê nhạt , giờ phải xơi cái chai gì hiệu Mất- con - Lân mới là pro. Mình cứ sợ , nhỡ Ai đi gần xe nó văng cục nc bọt , chắc nó đào mả ng ta. Mình đi ăn " rửa " xe về . Sao trong lòng , thấy cũng..thật ngại quá.

Giờ đúng chả phân biệt đc nào đá nào vàng ở cái thời đại đề can nầy nữa. Đi con lada như mình , xăng cũng có khi deo có mà chạy , không lẽ tết nầy đặt quả đề can Chém vô tư.....Tiền Vẫn Dư , cho đời nó đỡ khinh. Quạc quạc, kkkkk.
Em doc xong bai cua bac em cu tuong bac moi dang ky ban quyen chu viet Tieng Viet moi nua chu, moi nao luon bac oi, hahaha.

• Like
Reactions: super7series
Tập Lái
11/10/13
25
13
3
45
Hồ Chí Minh city
Em thì có mấy chiếc Innova kinh doanh, thêm dán vầy có thêm thu nhập thì càng tốt, đồng ý một nốt nhạc. Nhưng xe hạng sang thì không được nha và cái gì khó quá thì cho qua.
Em xin bác số điện thoại để anh em mình hợp tác ạ. Chân thành cảm ơn bác & mong hồi âm !

Hạng B2
3/2/18
115
30
28
40
Dán nhưng phải đẹp và sang chứ quảng cáo ba cái linh tinh ớn thấy bà