Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Mình thấy nếu ai cần có thêm thu nhập thì dán qc là tốt.
Còn nếu ai khinh thì chỉ có 2 loại người : trưởng giả học làm sang or bị [BCOLOR=#00ff00]hâm. [/BCOLOR]
Người ta kiếm tiền chân chính thì đều đáng được trân trọng.
Hehe, trưởng giả thì không có phải rồi Cụ ơi , nhưng mà ngáo ngáo thì nhất định là thật , vì em đã từng gặp rồi !!!
Nói đến đây em vẫn còn tức cười và sợ ...kkkk.

Hạng B2
26/3/17
361
287
63
Nhà bè TP HCM
Dán cũng có tiền , nếu chiếc nào dùng đi cày thì dán cũng ok mà. Còn chiếc đi đám cưới cafe , thì đôi khi dán nó hơi phí. Ông anh diệu vã, hôm qua bảo mua cái xe cũng cùi cùi. Kêu mình đi đóng quả trước bạ giùm. Giở kẹp file ra thấy gần 70 nghìn cụ tơn !!! Mình vừa quê vừa mắc cỡ. Đã vậy, còn dặn, đóng xog, gọi tay gì bên qc ra phủ decal sunsilk ,ô liu , hạt tiêu gì đấy , kiếm tháng thêm vài trăm thêm ...cho con lão đi học mua quà ???
Thật ngại quá. Mình nghèo, cái xe đang đi có khi còn chưa bằng tiền nộp tô của người ta. Thôi kệ , làm quả Cò đại bàng đổi cồn ngày mưa.
Hết bữa diệu đầu.

Sáng đi cày, gặp lại thằng em Cty cũ, bán cái gì bậc thang ...ấy nhỉ ? Đại loại cứ lùa thêm 1 tay, là có thêm thùng ken,con gà, rửa mồm. Nhân mạng nhiều hơn, à quên , mạng nhân ra càng nhiều ,vớ được cả Ô Tô , chung cư cao cấp , du lịch.
Đa gì nhỉ , nhưng chắc là không phải đa hệ., kkk.

Ông em khoe vào cầu, làm hẳn con phoa- tun -nưa cũng xe đi dồi, bảo trưa về đãi rình rang cả khu phố. Nhìn con xe loại đời không xa mà gần như thế , giá thị chường chắc chỉ có thằng điên mới đi bê về gần 70 nghìn tơn cụ ??? Thôi kệ mẹ đời , nó đang hăng, có thằng dở người nào vặn vẹo nó giữa chợ , nó cho cái ấm vào mồm thì hết cả tất niên. Vả lại " kỹ năng " bọn kim tự tháp như chúng nó bây giờ nói gì cũng thành ...thần hết rồi. Tập 2 có nghe đâu còn luyện thêm món Đồng Côn Bicth , Côn. Lôn ..gì gì ??? mình say quá chả nhớ, cứ bảo là Côn Lòi cho tiện..bởi theo lời nó nói , kinh doanh cái nầy , chả cần làm gì nhọc, lợi tức tự nó cứ hàng tháng .... Lòi ra từ cái ....mạng In - tẹc - nét.
Mồm nhai , khí thế hừng hực. Bia bọt có lẽ đã nhạt , giờ phải xơi cái chai gì hiệu Mất- con - Lân 18, 19 mới là pro. Định nhờ quan hệ " rộng " của nó coi có tay nào cần dán keo quảng cáo thì ới giùm cho cái , kiếm ít củ như ông anh , Tết có thêm miếng thịt mỡ dưa hành cho các " Cháu ". Nghĩ lại sợ bọn thối mồm chúng nó ...khinh nên bấm bụng. Đi ăn liên minh " tất niên " + " rửa " xe về ..... sao trong lòng , thấy ..trống vắng và ngại ngùng quá. Mình đã già rồi chăng ?? Haizzz.

Hết bửa diệu thứ 2.

P / s: Giờ đúng là chả phân biệt đc nào đá nào vàng ở cái thời đại đề can nầy nữa. Đi con lada như mình, xăng cũng có khi deo có mà chạy , không lẽ tết nầy đặt quả đề can Chém vô tư.....Tiền Vẫn Dư , cho đời nó đỡ khinh nhỉ ? Ah nhà nước mới cho nhập giống Vịt gì về phủ Tây Hồ đến 20 chiệu 1 con. Nhưng nó vẫn phải kêu Quạc quạc , chả hơn deo gì con xiêm vợ mình mới thửa dưới quê lên, nhưng thịt chắc to.
Đọc comment của bác hại não em quá hichic

Hạng B1
31/10/17
88
115
33
Có chổ dán tốt thì thanh toán đầy đủ + lột bỏ decan free khi hết hạn quảng cáo. Còn chổ tầm bậy thì chỉ nhận đc tiền 1/2 lúc ban đầu sau này thì ò í e ... bên group uber thấy nói hoài. ANh em muốn dán kiếm thêm thu nhập thì tốt nhất nên tham khảo thêm vì khả năng lột decan khg đúng sẽ tốn thêm 1 mớ để đi tẩy lớp keo còn bám lại trên bề mặt sơn.

Tập Lái
17/10/17
20
21
3
36
Da Nang
Lang thang trên các forum e thấy mấy bác dán decal vụ U23 VN sau khi lột decal còn dính lại keo chùi mãi không đc, có khi nào lột decal ra thì tiền phục hồi hiện trang ban đầu còn cao hơn tiền mình nhận quảng cáo ko các cụ

• Like
Reactions: Linh74
Hạng D
13/2/09
3.363
18.745
113
Bình Dương
bỏ qua hết các yếu tố về pháp luật, yếu tố khó khăn về thủ tục bảo hiểm v.v...
Xe dán decan (quảng cáo) sau 1 thời gian lột ra, thì phần kg dán decan và phần dán decan là 2 màu sơn khác biệt, tiền thu được từ quảng cáo có khi không đủ sơn lại nguyên con xe ấy chứ, lại bị mang tiếng xe đã sơn lại!
Xe công cộng thì được, xe cá nhân thì lợi bất cập hại vô cùng...

• Like
Reactions: KMSLX
Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
:D:D:D nếu 1 tháng mà tiền quảng bá kiếm thêm được tầm 10 chai thì dù xe gia đình em cũng dán đầy nghẹt

• Like
Reactions: super7series
Hạng D
4/8/11
1.048
4.163
143
Xăm lên trán, lên véo, lên mông..... để quảng cáo cũng được. Thích thì chiều thôi.