Hạng B2
2/9/17
173
83
28
Hơi ngoài lề xíu. Dạo này em thấy Hyundai đưa đèn pha xuống dưới mà lại không có rửa đèn. Kiểu này đi đường mưa hay sình lầy dính dơ là bất tiện lắm đây. Phải mua cái bình xịt nước mang theo. Cứ bị dính dơ che đèn ko sáng là ngừng lại leo xuống xịt hả ta? :D

Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113
Hơi ngoài lề xíu. Dạo này em thấy Hyundai đưa đèn pha xuống dưới mà lại không có rửa đèn. Kiểu này đi đường mưa hay sình lầy dính dơ là bất tiện lắm đây. Phải mua cái bình xịt nước mang theo. Cứ bị dính dơ che đèn ko sáng là ngừng lại leo xuống xịt hả ta? :D
Cụ cứ sở hữu và trải nghiệm đi rồi hãy thắc mắc
Còn chưa biết nó có bị bắn lên ko mà đã phán rồi
Còn theo mình thì sử dụng hàng ngày chẳng bao giờ bẩn đến mức làm tối được đèn đâu. Trừ khi offroad vào khu sình lầy, mà suv của huynh đài sinh ra ko phải để offroad

• Like
Reactions: sontung
Hạng B2
2/9/17
173
83
28
Cụ cứ sở hữu và trải nghiệm đi rồi hãy thắc mắc
Còn chưa biết nó có bị bắn lên ko mà đã phán rồi

Em chưa có điều kiện sử dụng bao giờ nên em mới thắc mắc. Còn nếu em đã sở hữu và trải nghiệm rồi thì em thắc mắc làm gì? Cụ nói thiệt là ngược ngạo.:eek:

Nếu cụ có điều kiện đã sở hữu và trải nghiệm rồi, cụ thông thái rồi thì cụ giải thích thông não hộ thằng em quê mùa nghèo khó này đi chứ cụ đọc kỹ lại đi xem em có phán gì ở đây đâu? o_O

• Like
Reactions: otobingo
Hạng B2
9/8/15
191
181
43
Đúng chất Hàn. Mạnh mẻ. Bụi bậm. San 19 đi cũng ok lắm. Máy dầu chạy phê.

• Like
Hạng B2
9/8/15
191
181
43
Đèn đưa xuống nhưng bác so thì nó sẻ bằng or cao hơn mấy con sedan. Em đi bao nhiêu chặng mưa sình rồi ko sao cả.

• Like
Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113
Em chưa có điều kiện sử dụng bao giờ nên em mới thắc mắc. Còn nếu em đã sở hữu và trải nghiệm rồi thì em thắc mắc làm gì? Cụ nói thiệt là ngược ngạo.:eek:

Nếu cụ có điều kiện đã sở hữu và trải nghiệm rồi, cụ thông thái rồi thì cụ giải thích thông não hộ thằng em quê mùa nghèo khó này đi chứ cụ đọc kỹ lại đi xem em có phán gì ở đây đâu? o_O
Thì cụ chính là người phán mà
Kiểu này đi đường mưa hay sình lầy dính dơ là bất tiện lắm đây. Phải mua cái bình xịt nước mang theo. Cứ bị dính dơ che đèn ko sáng là ngừng lại leo xuống xịt hả

Hạng B2
2/9/17
173
83
28
Đèn đưa xuống nhưng bác so thì nó sẻ bằng or cao hơn mấy con sedan. Em đi bao nhiêu chặng mưa sình rồi ko sao cả.

Ồ ra thế! Em đang lăm le đổi con Civic hoặc Kona. 2 em này ko liên quan tới nhau mấy nhưng do em ngựa ngựa cái gì cũng muốn. haha! Anyway cám ơn bác nhé! :p

Cuối cùng của em là câu hỏi đấy bác. Bác này có vẻ xéo sắc nhỉ? Bác thấy bác ở trên người ta thật sự đang sử dụng thì người ta sẽ trả lời thông tin rất hữu ích, lịch sự và có giá trị nhé bác! ;)

Hạng B2
9/3/07
485
382
63
Nếu chỉ nói về crossover/Suv thì giờ chắc Merc có đội hình hùng hậu nhất quá!
Nhưng nói gì thì nói đội hình của Huyndai cũng khá ổn - đồng đều và có thiết kế nhất quán - đẹp!

• Like