Ồ ra thế! Em đang lăm le đổi con Civic hoặc Kona. 2 em này ko liên quan tới nhau mấy nhưng do em ngựa ngựa cái gì cũng muốn. haha! Anyway cám ơn bác nhé! :p

Cuối cùng của em là câu hỏi đấy bác. Bác này có vẻ xéo sắc nhỉ? Bác thấy bác ở trên người ta thật sự đang sử dụng thì người ta sẽ trả lời thông tin rất hữu ích, lịch sự và có giá trị nhé bác! ;)
Giá Civic thì Bác phải so với Tucson chứ :D :D

• Haha
Reactions: WilsonBibO
Tập Lái
21/2/17
41
44
18
33
Nội dung video mãn nhãn ghê. It’s Hyundai Family !
Nhìn thằng Venue trẻ trâu cà chớn thiệt chứ

• Like
Reactions: sontung
Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Mỗi xe 1 nét riêng mà vẫn có thiết kế đậm chất hyundai
Chả bù cho a mazda.
Có 1 thiết kế kéo ra kéo vào
Cái đội thiết kế của Mazda cạn hết ý tưởng rồi nên cả gia đình nhà Mazda nhìn y chang nhau. Lúc Mazda 3 và Mazda 6 mới ra, em cứ nhìn nhầm 2 con này hoài. Còn bây giờ thì CX-5 và CX-8 còn dễ nhìn nhầm hơn nữa.

• Like
Reactions: sontung
Hạng B2
31/8/15
218
157
43
34
Mazda:
sedan thì 3 và 6 khác nhau mỗi chiều dài
Gầm cao: cx3, cx30, cx5, cx8, cx9 khác nhau mỗi kích thước

Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
Hơi ngoài lề xíu. Dạo này em thấy Hyundai đưa đèn pha xuống dưới mà lại không có rửa đèn. Kiểu này đi đường mưa hay sình lầy dính dơ là bất tiện lắm đây. Phải mua cái bình xịt nước mang theo. Cứ bị dính dơ che đèn ko sáng là ngừng lại leo xuống xịt hả ta? :D
em chạy SantaFe mới 1 chặng Hn - Huế, thừa nhận bất tiện là đi mưa bùn lầy nó bắn, chạy đêm bị giảm ánh sáng khá nhiều, tuy nhiên vẫn same same mấy con xe cỏ, đành chui xuống lấy khăn giấy với nước lau đi vậy. Có lẽ kĩ sư của Hyun k tính được VN bụi bẩn đến thế, em sang Nhật họ sạch đến mức mặt lốp xe còn sạch hơn mặt mình ở VN :(

• Like
Reactions: WilsonBibO
Hạng B2
13/3/18
148
117
68
36
em chạy SantaFe mới 1 chặng Hn - Huế, thừa nhận bất tiện là đi mưa bùn lầy nó bắn, chạy đêm bị giảm ánh sáng khá nhiều, tuy nhiên vẫn same same mấy con xe cỏ, đành chui xuống lấy khăn giấy với nước lau đi vậy. Có lẽ kĩ sư của Hyun k tính được VN bụi bẩn đến thế, em sang Nhật họ sạch đến mức mặt lốp xe còn sạch hơn mặt mình ở VN :(
cụ vô đâu mà đường bẩn thế. em chạy Kona cũng gần năm, đi Mộc Châu, Sapa, Hà Nội - Đà Nẵng... cũng nhiều hôm mưa bẩn mà chưa thấy bị bắn lên đèn :D. Tính ra đèn cũng cao bằng mấy em sedan mà :D

Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
cụ vô đâu mà đường bẩn thế. em chạy Kona cũng gần năm, đi Mộc Châu, Sapa, Hà Nội - Đà Nẵng... cũng nhiều hôm mưa bẩn mà chưa thấy bị bắn lên đèn :D. Tính ra đèn cũng cao bằng mấy em sedan mà :D
em chạy quốc lộ thôi, nhưng kiểu mưa dày hạt ko to, đi 1 đoạn nó chỉ lắc rắc nên bị dính thùi lùi luôn ạ