ncm
Hạng B2
23/5/08
339
0
18
35
OSCF
Chúc các bác cuối tuần vui vẻ

Em nghe bài này thấy hay tuy nó rất ngắn (6phút) nên đưa lên cho các nghe thư giản.

[link]http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=UVl1SKnHpR[/link]

Em đang muốn kiếm bài này đánh ở dạng slow chứ ko fast như vầy (em gnhe đc bản đánh slow trên face book mà ko dơn đc :(). Bác nào giúp em cái nha. Thanks các bác nhiều!

Hạng D
3/9/08
4.594
46.978
113
Dance theo quan điểm của em bài này chưa hay:(.
Em thích như
Send me an angel
Set me free
History
Outte my head
The final countdown
Mời bác nghe thử Set me free nhé
http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=5ApLtIFFiI

Saigon nếu dance chơi hay thì chỉ Window 4 là chơi hay nhất
ở quán nhà e thì thằng DJ bị em chửi hoài:)
Bác ơi Dance này nghe tạm thôi chứ chuẩn là phải trên 320kb/s mới nghe nổi.

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48
Buổi tối dạo này em thấy quán coffee Chi Lan Vy trong khu Bắc Hải,quận 10 đánh nhạc nghe cũng được đó các bác.

@ncm : theo ý kiến cuả em thì bài Miles Away này đánh slow nghe ko hay nên fải đánh nhanh thế này giống như bài Trouble is a friend.

Hạng D
22/8/07
1.408
7
38
40
Sài Gòn
lovecars nói:
Buổi tối dạo này em thấy quán coffee Chi Lan Vy trong khu Bắc Hải,quận 10 đánh nhạc nghe cũng được đó các bác.

@ncm : theo ý kiến cuả em thì bài Miles Away này đánh slow nghe ko hay nên fải đánh nhanh thế này giống như bài Trouble is a friend.
Quán này em nghe được mấy lần ,công nhận nghe phê :D:D

Tập Lái
4/6/10
41
0
0
bác Minh thích nghe mấy loại này à ? thằng nhóc nhà chị thì nó chỉ thích rock thôi ...nó mua cả trăm cái đĩa toàn rock nghe nhức đầu khủng khiếp.

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48
hino_57k6886 nói:
lovecars nói:

Quán này em nghe được mấy lần ,công nhận nghe phê :D:D

Quán mới sửa lại lịch sự,dàn âm thanh nghe cũng fê thiệt bác ha.:D

ncm
Hạng B2
23/5/08
339
0
18
35
OSCF
hoacỏmay nói:
bác Minh thích nghe mấy loại này à ? thằng nhóc nhà chị thì nó chỉ thích rock thôi ...nó mua cả trăm cái đĩa toàn rock nghe nhức đầu khủng khiếp.

Hôm nào chị kêu nhóc của chị kiếm thể lọai slow rock, rap slow nghe. Nghe cũng hay lắm đó chị.
@lovecars: tại em nghe trong facebook của thằng bạn thì bản này đánh slow nghe mạnh lắm, tại em muốn kiếm để sưu tập đó mà. Em có nhớ 1 lần bác nào post trong mục âm nhạc 1 bản DJ dài 1 tiếng mấy mà đánh tòan slow ko. Nghe đã cực kỳ. Dance nhanh hay chậm thì em thích hết, nhưng vẫn là thích cái ngẫu hứng chơi của DJ :)