Hạng B2
6/3/15
230
116
43
33
Đầu tháng sau nhà mình sẽ cần 1 em 7 chỗ, và mình đang để ý em nó.
riêng cá nhân mình rất thích số sàn nhưng lại có đầy đủ option như cửa sổ trời... Và mình chỉ lấy máy dầu.
mấy anh bên kia có thể tư vấn ko. Và bên kia mình có thể khắc phục cái đuôi ăng ten cho nó thành đuôi cá được không, vì nhìn đuôi hiện tại mất thẩm mỹ quá.
cám ơn mọi người đã quan tâm!
lâm.

Hạng B2
6/3/15
230
116
43
33
À còn 1 vấn đề nữa, bên kia mình có nhập được bản sorento 2016 ko. Vì nếu được mình sẽ vay thêm ngân hàng chơi cho tới luôn. Kaka

• Like
Reactions: nguyenhuy1990
Hạng B2
8/12/14
165
68
28
32
riêng cá nhân mình rất thích số sàn nhưng lại có đầy đủ option như cửa sổ trời... Và mình chỉ lấy máy dầu.
mấy anh bên kia có thể tư vấn ko. Và bên kia mình có thể khắc phục cái đuôi ăng ten cho nó thành đuôi cá được không, vì nhìn đuôi hiện tại mất thẩm mỹ quá.
lâm.
Số sàn bên KIA thì không có đầy đủ option đâu bác ơi, số tự động thì full option. Còn cái ăng ten thì đơn giản bác chỉ cần ra các hãng auto họ làm cho bác. :3dcuoi:
Chúc bác sớm chọn được em xe như ý nhé.

• Like
Reactions: Lamtamtac
Hạng B2
8/12/14
165
68
28
32
À còn 1 vấn đề nữa, bên kia mình có nhập được bản sorento 2016 ko. Vì nếu được mình sẽ vay thêm ngân hàng chơi cho tới luôn. Kaka
vấn đề này là bác lại phải hóng rồi, chưa có thông tin chính xác bác nhé.

Hạng B1
24/4/15
97
43
18
32
Hóng gạch đá của bác nha, hehe:3dcuoi:.
ANH TUẤN - 0904.464.162
KIA GÒ VẤP - 189 Nguyễn Oanh, P.10, Gò Vấp

• Like
Hạng B2
30/12/14
243
130
43
33
Em đã inbox cho Bác rất kỹ từng chi tiết nha Bác!

Để được hỗ trợ chi tiết hơn, Bác vui lòng alo em nha! 0938 360 989 - Mr. Bảo

Đang có nhu cầu new sorento máy dầu

• Like
Hạng B2
6/3/15
230
116
43
33
Sẵng bác nào có bán logo kia độ thì cho mình hình và giá luôn nha. Thân

• Like
Reactions: songvan
Hạng B2
6/3/15
230
116
43
33
Số sàn bên KIA thì không có đầy đủ option đâu bác ơi, số tự động thì full option. Còn cái ăng ten thì đơn giản bác chỉ cần ra các hãng auto họ làm cho bác. :3dcuoi:
Chúc bác sớm chọn được em xe như ý nhé.
Thanks bác. Cũng đang phân vân đây.

Hạng C
14/8/13
529
303
63
Bác này có vẻ thích dộ xe nhỉ. Bác gia nhập hội Sò đi. vô vàn chuyện đễ nói, nói luôn vấn đề bác thắc mắc

• Like
Hạng C
14/8/13
529
303
63
lâm.
Bác Lâm mua con số tự động máy dầu khỏi phân vân số sàn làm gì hết.
Thứ nhất xe số sàn thiếu option, nhìn cũng không đẹp bằng số tự động. Thứ 2 là xe số tự dộng có chế độ bán tự động như số sàn, Em biết chẳng mấy người dùng nó nhưng không phải tự nhiên nhà sản xuất làm ra để không, Sử dụng nó hiệu quả lắm đấy (cái này bác tham khảo may bác hay sử dụng là thích ngay). Chưa kể ra mấy cái option thú vị nữa.
Cái ăng ten để bắt sóng nghe đài. Bác muốn thay angten thì thay, như Santafe angten âm vao kieng luon thì toẹt vời.
Đồ chơi phụ kiện bán đầy ngoài An Dương Vương đó bác. Nhưng người ta bán hàng dán, không có chắc như logo hãng, dễ sút , mà sút ra thi mat thẩm mỹ.
Bác qua hội Sò nhé. Tha hồ tham khảo độ xe.
Ngoài ra bác nên lựa mua xe chỗ nào thuận tiện và có dịch vụ tốt, hài lòng nhé bác. Chứ em thấy nhiều người hoang mang chỗ này