Hạng B1
23/7/11
67
32
18
Tình hình là em đang đi xe ford Ranger với nắp thùng thấp của cảyboy đến tháng 10 này là phải đi kiểm định lại. Em nghe nói là phải tháo nắp thùng ra mới được kiểm định. Bác nào đã đang kiểm rồi xin trả lời giúp em ạ. Thanks.

Hạng B1
23/7/11
67
32
18
Đăng kiểm chổ nao mà không Cần phải tháo nắp thùng ra vậy Bác? Hồi chiều hỏi chổ đăng kiểm ở cầu bình triệu thì bắt tháo ra mới cho đangw kiểm :((

Hạng D
6/11/07
2.412
6.613
113
Đăng kiểm chổ nao mà không Cần phải tháo nắp thùng ra vậy Bác? Hồi chiều hỏi chổ đăng kiểm ở cầu bình triệu thì bắt tháo ra mới cho đangw kiểm :((

em đk ở tỉnh luôn đó bác
chỉ có bắt dán trọng lượng xe + số ng đc chở bên hông cửa thui

Hạng B2
12/4/08
111
67
28
Em ở sg cũng đang hóng cái vụ cảng sau xe 7 chỗ, năm trước đi đăng kiểm đc gắn cảng sau có chụp hình, nghe nói năm nay không cho, bác nào quen giúp e với !

4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113
Tình hình là em đang đi xe ford Ranger với nắp thùng thấp của cảyboy đến tháng 10 này là phải đi kiểm định lại. Em nghe nói là phải tháo nắp thùng ra mới được kiểm định. Bác nào đã đang kiểm rồi xin trả lời giúp em ạ. Thanks.

Mình mới ĐK pickup có nắp thùng thấp tại trạm Lạc Long Quân, KHÔNG bị yêu cầu tháo, chụp hình scan lên giấy luôn!
Nghe nói nắp cao thì phải tháo, ko biết thế nào!