Status
Không mở trả lời sau này.
PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Các bác đã bóng bàn và chọn nơi tổ chức Gala "Thiếu nhi XNL Liên Hoan Mùa hè 2013" tại Novotel, Chất lượng 5* với giá chỉ có 3* :D

Gala sẽ đón khách từ 16h, ngày 1-6-2013 tại KS Novotel, số 167 Hai Bà Trưng Q.3, TP. HCM.

Em xin phép tiếp tục mở lại thớt Đăng ký tham dự cho các bác đến 11h, ngày 28/05/2013
Không gian của buổi Gala:

Lưu ý: Giá trên có được là nhờ quan hệ rộng của một thành viên trong XNL :D và là promotion đặc biệt chỉ dành riêng cho sự kiện này, nên không có tính khả thi cho các cá nhân khác (dùng để deal tiệc cưới chẳng hạn...) và các chi hội khác cùng diễn đàn, nhưng bất cứ khi nào TV Xóm ta cần sử dụng dịch vụ tại Novotel thì sẽ có trợ giúp cụ thể nhé. Mong các bác thông cảm.

CHƯƠNG TRÌNH GALA DINNER “THIẾU NHI XNL VUI HÈ 2013”

16:00: Đón các bé/cháu cùng gia đình đến tham gia chương trình với XNL.
(Các gia đình tham gia dạ tiệc vui lòng nhận sticker dán nick lên ngực áo tại bàn tiếp tân)
16:15: Chú hề làm bong bóng nghệ thuật & tò he theo yêu cầu sẽ làm cho các cháu.
17:15: Các cháu tham gia trò chơi vận động, trò chơi sân khấu, hát & sinh hoạt tập thể.
17:45: Thay mặt BTC, HT sẽ tuyên bố lý do, khai mạc buổi dạ tiệc.
17:45-18:00: Phát thưởng cho các cháu (Phụ huynh đem theo phần thưởng cho con em mình gửi lại cho Cọp & Miumiu tại bàn tiếp tân. Vui lòng dán nhãn ghi rõ họ tên và cấp lớp học theo quy định.)
18:00: Novotel Restaurant sẽ dọn tiệc và phục vụ thức ăn. Các tiết mục Ảo thuật cũng bắt đầu.
18:20: Các tiết mục Xiếc.
19:00: Phục vụ phim hoạt hình thiếu nhi + Các tiết mục Văn nghệ Thiếu nhi trong giờ dự tiệc.
20:30: BTC cám ơn, kết thúc dạ tiệc.

Các TV BTC theo sát chương trình và hỗ trợ nhau hoàn thành các phần việc đã được phân công.

Lưu ý: Lần đầu tiên xóm ta tổ chức Gala tại một nơi mà mọi thứ được lên chương trình chi tiết, hợp đồng chính xác đến từng giây :D, nên sẽ không có việc sử dụng giờ cao su, cướp micro :D, order ngoài Menu ...v.v... tất cả các tiết mục đều dưới sự giám sát của các TV BTC, nhằm đả bảo một bữa tiệc hoành tráng, thoải mái, nhưng vẫn trật tự và chất lượng. Rất mong các gia đình tham gia có được sự vui vẻ, ấm cúng và bữa tiệc sẽ thành công.

Last edited by a moderator:
PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Em update danh sách các bác đã đăng ký/đóng lúa/tài tr từ thớt cũ và thớt này nhé.

BTC Gala xin thông báo cuối cùng trước khi đóng thớt như sau:

1. Các bác có tên đăng ký tham gia dưới đây vui lòng đưa các F1s đến đúng giờ (16h) để BTC đón tiếp, điểm danh, dán nick sticker và bắt đầu chương trình vào lúc 16:15. Các bác vắng mặt với bất cứ lý do gì cũng không được hoàn phí đã đóng.

2. Các bác không có tên trong danh sách này vui lòng theo dõi sự kiện online được truyền hình trực tiếp :D

3. Các thành viên BTC vui lòng chuẩn bị kỹ và hoàn thành tốt các đầu việc đã được BTC phân công.

4. Phần thưởng của các F1s do ba mẹ chuẩn bị, có dán nhãn ghi tên rõ ràng, nộp tại bàn của ban tiếp tân.

5. Chương trình sân khấu, xiếc, ảo thuật, giao lưu, dạ tiệc …. do MC hướng dẫn, sắp xếp (xem trang 1).

6. BTC đã sắp xếp chỗ ngồi theo sơ đồ trong phòng tiệc theo bàn dành cho NL, Cấp 1 + Cấp 2. Các bé Mẫu giáo có ghế phụ theo yêu cầu ngồi với ba mẹ.

7. Tất cả các phát sinh đều phải thông qua thành viên BTC và trưởng BTC bao gồm: PhD, Tiger móm, Mợ Thích, Cây Củi, Ba Văn.

Sự kiện là của các bác, và chính các bác sẽ làm nên sự kiện vui vẻ, thân thiện và thành công.

BTC hân hoan chào đón các bác, các F1s đến với sự kiện này.

==================================================================================================

Vì lý do bên Novotel cần fix chính xác số chỗ ngồi (L, MG, C1-2) để phục vụ chu đáo, chất lượng nhất nên em xin trân trọng thông báo đến các bác là không có đu dây trong sự kiện này. Nên vào lúc 11h00 Sáng 28/5 em sẽ căn cứ trên số lúa các Mợ thu được là chốt danh sách, đóng thớt, đặt tiệc với đúng số ghế theo danh sách đã đóng lúa. Mong các bác thông cảm hợp tác để buổi tiệc Gala diễn ra suông sẻ, thoải mái.

Về rượu: Novotel cũng đặc biệt ưu ái cho các bác đem rượu vào và không tính phí khui chai/phục vụ nhưng cũng cần phải báo trước cho BTC vào trước ngày 28/5 để họ chuẩn bị xuất kho/sắp xếp số/loại ly phục vụ, đúng loại rượu mà mình đăng ký đem vào (wine/brandy/whisky ..., rượu nào ly nấy, 4* mừ :D)

Chỗ đậu xe: Các bác đi 2b thì đậu xe dưới hầm B2 của Novotel (Free) vào cổng phía Nguyễn Đình Chiểu, các bác đi 4b thì đậu xe bên tòa nhà HMTC số 138-142 Hai Bà Trưng (đối diện sở Công thương)

Hạng D
6/4/12
2.509
671
113
Kèo thơm nè, cái gì thơm là em hít ngay
Em còn phơm chăm fần chăm lun nhe :D

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Chưa thấy Quý dê confirm, mọe, quan chức gì gì mà chậm chân thế không biết

Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
Túm mí ông chưởng ấp trước đi HP, mần quan chức mà hỏng mần gương cho lối xóm bà con gì hết á.

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Chưa thấy trưởng ấp Thủ_Dương confirm kia Cọp :D

Status
Không mở trả lời sau này.