Hạng D
27/9/05
1.701
1.793
113
Hồi lúc mới ra vetc có thể đăng ký tại các trạm đăng kiểm, bây giờ k còn nữa, cả tphcm chỉ có 3 chỗ đăng ký là trạm thu phí an lạc, phú mỹ, cầu đồng nai. Mà 3 trạm đó đều xa nhà em hết. Muốn dán thì phải đem xe ra. Nhà mấy chiếc phải đem ra mấy chiếc sao mà củ chuối quá. Có dịch vụ nào đem tới dán tận nhà k các bác chứ đem từng chiếc ra dán thì oải quá

Hạng F
22/7/13
8.950
39.926
113
Hồi lúc mới ra vetc có thể đăng ký tại các trạm đăng kiểm, bây giờ k còn nữa, cả tphcm chỉ có 3 chỗ đăng ký là trạm thu phí an lạc, phú mỹ, cầu đồng nai. Mà 3 trạm đó đều xa nhà em hết. Muốn dán thì phải đem xe ra. Nhà mấy chiếc phải đem ra mấy chiếc sao mà củ chuối quá. Có dịch vụ nào đem tới dán tận nhà k các bác chứ đem từng chiếc ra dán thì oải quá
LÀ cái ji ta? Mình đi way chả thấy ai biểu dá thứ quài thai này vào xe cả a ạ!

Hạng F
1/6/15
5.555
28.307
113
Bữa mình đăng kiểm LLQ họ cũng tự làm cho mình rồi, mà chưa muốn chuyển tiền vô xài :

Hạng D
27/9/05
1.701
1.793
113
LÀ cái ji ta? Mình đi way chả thấy ai biểu dá thứ quài thai này vào xe cả a ạ!
Qua trạm thu phí tự động, nhanh tiện hơn và minh bạch hơn tí xíu. Ai cũng gắn thì thằng thu phí móm hơn tí hehe

Hạng D
27/9/05
1.701
1.793
113
Bữa mình đăng kiểm LLQ họ cũng tự làm cho mình rồi, mà chưa muốn chuyển tiền vô xài :
Bây giờ k còn trạm nào hết, mún ra trạm thu phí mua mà phải mang xe ra mới được. Bực quá. K biết có dịch vụ nào k chứ vác từng xe ra vừa xa nhà vừa mất thời gian