Hạng C
1/7/09
622
14
18
58
Chào cá bác.
Em ở TPHCM. Em định mua SH 150 VN. Hỏi HEAD Tường Nguyên thì họ nói giá bán là là giá đề xuất của Honda VN + 4tr. Nếu bao giấy tờ thì cộng thêm 6tr nữa.
Em xin hỏi là bao giấy tờ 6tr vậy có hợp lý không? Không biết ngoài khoản đó mình còn đóng khoản nào nữa không. Theo em tìm hiểu trên mạng thì xe SH thuế trước bạ cũng 4tr rồi, phí biển số là 2tr nữa. Vậy thì bên dịch vụ họ lấy gì mà sống? Hay là họ không chịu phí biển số cho mình?
Bác nào có kingh ngiệm xin trả lời giúp. Em cám ơn.

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
sống bằng hoa hồng của hãng chứ gì bác, ô tô còn giảm giá so với công bố nữa mà

Hạng C
1/7/09
622
14
18
58
sống bằng hoa hồng của hãng chứ gì bác, ô tô còn giảm giá so với công bố nữa mà

Cám ơn bác. Nghĩa là nếu mình tự đi làm giấy thì cũng mất 6tr hả bác? Vậy thì để họ làm cho khỏe nhỉ.

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
Cám ơn bác. Nghĩa là nếu mình tự đi làm giấy thì cũng mất 6tr hả bác? Vậy thì để họ làm cho khỏe nhỉ.
bác nên hỏi kỹ, với lại tham khảo vài đại lý

Hạng D
4/9/13
1.284
1.119
133
HEAD mà chêm giá thì chẳng nên mua, Bác ra cho showroom gần nhà tham khảo nhé
Www.quangphuong.vn.

Lưu ý : chỗ này xe giá tốt nhưng options của nó bán mắc, đừng nên mua. Về nhà nâng cấp sau!

Hạng B2
14/1/09
485
8.515
93
Chào cá bác.
Em ở TPHCM. Em định mua SH 150 VN. Hỏi HEAD Tường Nguyên thì họ nói giá bán là là giá đề xuất của Honda VN + 4tr. Nếu bao giấy tờ thì cộng thêm 6tr nữa.
Em xin hỏi là bao giấy tờ 6tr vậy có hợp lý không? Không biết ngoài khoản đó mình còn đóng khoản nào nữa không. Theo em tìm hiểu trên mạng thì xe SH thuế trước bạ cũng 4tr rồi, phí biển số là 2tr nữa. Vậy thì bên dịch vụ họ lấy gì mà sống? Hay là họ không chịu phí biển số cho mình?
Bác nào có kingh ngiệm xin trả lời giúp. Em cám ơn.

Tường nguyên là 1 trong những head ăn dày nhất ở sg. Xe sh 125 giá nhập vào từ nhà máy chỉ 62 triệu nhưng trước tết em tới hỏi thì chỗ này không bao giấy bán tới 69 triệu, ăn quá dữ.
Còn phí cả trước bạ và biển số cho xe này các head khác chỉ tính 5,5 triệu, nếu bác tự đi làm thì thấp hơn vài trăm ngàn