Hạng D
4/5/12
2.320
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
Tình hình là các bác chạy Fortuner form mới hay form cũ gì thì cũng có vấn nạn là bị mất cắp chụp mâm ở giữa có logo Toyota.

Hôm nọ có bác trên OS bị mất 2 cái, ra hãng hỏi thì nó báo giá 1tr2 cho 2 cái chưa thuế.
Bác nào có mất thì có thể hú em, em đặt về giùm.Giá chỉ có 450k / cái thôi.
Hàng chính hãng đàn hoàng nhé các bác.
Cái này em làm hỗ trợ anh em OS bị mất đồ thôi nhé. ko có lời lãi gì trong này cả.
Hình em nó đây ạ. Cái này cho Fortuner Form mới nhé các bác. Form cũ em cũng có thể đặt giùm các bác ạ.

Mặt sau của nắp chụp, hàng chính hãng Toyota, có Part rõ ràng ạ.

Em làm phi lợi nhuận nhé. Giá e đưa ra = với chi phí e đặt mua + tiền ship về thôi ạ.
Nếu các bác thấy có chỗ nào rẻ hơn thì cứ mua chỗ đó ạ, tốt cho các bác thôi.
Đừng ném đá em nhé. Cốt yếu là em nói không với hàng ăn cắp thôi ạ.
Chúc các bác tuần mới vui vẻ ạ !

Chủ đề tương tự
Chủ đề tương tự
ium confirmed
Hạng D
24/6/14
1.271
3.054
113
Bác ship từ đâu mà rẻ thế?
Hay là...............

Hạng D
4/5/12
2.320
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
Bác ship từ đâu mà rẻ thế?
Hay là...............
từ Indo bác ạ, ý bác là e xốp hàng ăn cắp ý ạ, xin lỗi bác e ko chơi hàng đó nhé.
:D, bí mật kinh doanh nên cái bác hỏi thì e ko share cụ thể là chỗ nào. Cần thì em show invoice cho bác coi thôi.
với lại hàng mới chưa xài thì ko có trầy trụa gì cả, hàng ăn cắp thì sẽ có dấu xước vì đã lắp ra lắp vào nha bác

ium confirmed
Hạng D
24/6/14
1.271
3.054
113
từ Indo bác ạ, ý bác là e xốp hàng ăn cắp ý ạ, xin lỗi bác e ko chơi hàng đó nhé.
:D, bí mật kinh doanh nên cái bác hỏi thì e ko share cụ thể là chỗ nào. Cần thì em show invoice cho bác coi thôi.
với lại hàng mới chưa xài thì ko có trầy trụa gì cả, hàng ăn cắp thì sẽ có dấu xước vì đã lắp ra lắp vào nha bác
Thế thì quá tốt rồi ạ. Em chỉ thấy giá rẻ quá nên tò mò tí mà. Mong bác phát huy

Hạng B2
23/6/13
299
125
43
thỉnh thoảng tí giá lệch đi lệch lại thì có thể nguồn hàng em sẽ thay đổi, lúc đó e sẽ thông báo là từ đâu về. Đặc biệt là e ko chơi với khựa ạ

Bác cho e hỏi phi vụ test Racechip cho FT G của bác tới đâu rồi ạ :3dgoidien:

Hạng D
4/5/12
2.320
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
Bác cho e hỏi phi vụ test Racechip cho FT G của bác tới đâu rồi ạ :3dgoidien:
"bữa giờ e bận chụp hình cưới nên chưa hẹn được bác bên cho thuê xe ra thử ạ. em đang gom lúa để đưa về rồi hú bác ý.
sẽ có bài review đàng hoàng trong tháng 11 cho bác bác thưởng lãm ạ "

em copy bênkia qua ạ, cho bác nắm tình hình ạ :D

• Like
Reactions: rainnyday92
Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Tình hình là các bác chạy Fortuner form mới hay form cũ gì thì cũng có vấn nạn là bị mất cắp chụp mâm ở giữa có logo Toyota.

Hôm nọ có bác trên OS bị mất 2 cái, ra hãng hỏi thì nó báo giá 1tr2 cho 2 cái chưa thuế.
Bác nào có mất thì có thể hú em, em đặt về giùm.Giá chỉ có 450k / cái thôi.
Hàng chính hãng đàn hoàng nhé các bác.
Cái này em làm hỗ trợ anh em OS bị mất đồ thôi nhé. ko có lời lãi gì trong này cả.
Hình em nó đây ạ. Cái này cho Fortuner Form mới nhé các bác. Form cũ em cũng có thể đặt giùm các bác ạ.

Mặt sau của nắp chụp, hàng chính hãng Toyota, có Part rõ ràng ạ.

Em làm phi lợi nhuận nhé. Giá e đưa ra = với chi phí e đặt mua + tiền ship về thôi ạ.
Nếu các bác thấy có chỗ nào rẻ hơn thì cứ mua chỗ đó ạ, tốt cho các bác thôi.
Đừng ném đá em nhé. Cốt yếu là em nói không với hàng ăn cắp thôi ạ.
Chúc các bác tuần mới vui vẻ ạ !
Bác có chụp mâm của Land 2004 không?

Hạng B2
23/6/13
299
125
43
"bữa giờ e bận chụp hình cưới nên chưa hẹn được bác bên cho thuê xe ra thử ạ. em đang gom lúa để đưa về rồi hú bác ý.
sẽ có bài review đàng hoàng trong tháng 11 cho bác bác thưởng lãm ạ "

em copy bênkia qua ạ, cho bác nắm tình hình ạ :D
Thanks bác, hóng tin bác ạ :3duongbia: