Tập Lái
25/12/18
14
2
3
33
Bình Dương
Ở đây có người bán xe, người mua xe và chắc hẳn rất nhiều người đã từng lái hoặc ngồi trên những chiếc xe của Ford. Vậy được bao nhiều người thấy được quy trình sản xuất ra một chiếc xe Ford như thế nào chưa.
Video dưới đây tuy chỉ lước nhanh một vài công đoạn trong một xưởng sản xuất của Ford nhưng cũng đủ cho chúng ta một ít kiến thức, về cách họ làm ra một chiếc xe như thế nào.
Ford F150 là sản phẩm trong video, với dây chuyền bán tự động Ford sản xuất hàng nghìn chiếc xe mỗi năm. Với chất lượng hàng đầu khu vực, các công đoạn từ khung gầm, động cơ, sơn, và các phụ kiện khác.
Các bạn hãy để lại bình luận cảm nhận của mình về quy trình này bên dưới. Và liệu anh chàng VFast của chún ta đã được như thế hay chưa :)
Chúc các bạn xem vui vẻ.

Hạng D
2/5/16
1.909
1.858
143
Nhà em đang canh me em Focus này, thấy ở Đức vẫn sx bình thường mà nhiều bác kêu chuẩn bị khai tử đến nơi rồi.

• Like
Reactions: libra1410
Hạng B2
18/5/16
219
263
63
42
Nhà em đang canh me em Focus này, thấy ở Đức vẫn sx bình thường mà nhiều bác kêu chuẩn bị khai tử đến nơi rồi.
Ở Mỹ khai tử thôi, dân Mỹ bây giờ ko thích đi dòng sedan nữa, chuyển hết sang dòng SUV đi rồi.
Bọn EU vẫn chuộm Focus.
- Thằng Ford VN làm ăn định giá tào lao ở thị trường VN nên mới dính quả đắng bị người dân hắt hủi.

• Like
Reactions: Toietmoi