Hạng B2
22/3/11
443
0
0
33
Em chào các mợ, các bác
Dạo ni do thời tiết xấu, mất mùa, nên công việc đồng áng nhiều, suốt ngày phải cắm mặt ngoài ruộng, ít có dịp vào xóm. Hiện tại em đang xen canh gối vụ thêm sản phẩm máy xông mặt Rosabela nhập khẩu từ Ấn Độ. Tinh dầu đi kèm có bốn loại với các công dụng khác nhau: Giảm stress, làm đẹp, giải cảm cúm, trị viêm xoang. Các mợ các bác có thể tham khảo thêm ở trang web: www.rosabela.vn .
Đối với các thành viên XNL mình, mỗi máy xông trị giá 250K em tặng kèm một chai tinh dầu giảm stress, thời gian khuyến mãi đến 30/1/2012. Mong nhận được sự ủng hộ của các bác, các mợ. Em chân thành cảm ơn.

Em biết là post ở đây có khả năng bị các bác: thẻo...., tuy nhiên em nghĩ các bác sẽ thông cảm cho em vì sắc đẹp, sức khỏe của Phụ nữ XNL muôn năm. Bác HT cho em để đây 1 tuần rồi đưa vào mục của nhà trồng được cũng được ạ.

Hạng D
29/11/04
3.494
16
38
ngoài xông mặt thì còn xông được cái gì nữa ko bác

26/7/10
1.793
2
0
- Mở háng luôn giùm Bác Troc cho đắt hàng nè : Text thử 3 loại tinh dầu ( 40K/lọ ) để phục vụ cho cái phòng Sauna .
P/s : Nếu loại này xịt xịt cho phòng ngũ được thì em order số lượng khủng luôn 30 lọ mỗi thứ /tháng .

Hạng B2
22/3/11
443
0
0
33
Cái này không xịt được bác Đàm ui, mỗi lần xông mình chỉ nhỏ 1->2 giọt tinh dầu vào máy xông thôi. Em ghé đâu giao hàng cho bác được ạ.

Hạng B2
22/3/11
443
0
0
33
haibi nói:
ngoài xông mặt thì còn xông được cái gì nữa ko bác
Ngoài xông mặt, bác có thể xông toàn thân, lấy cái mền trùm lại như ngày xưa các cụ nhà mình hay xông đó bác. Thay vì chỉ trùm khăn để che mặt.

26/7/10
1.793
2
0
Thich_Dau_Troc nói:
Cái này không xịt được bác Đàm ui, mỗi lần xông mình chỉ nhỏ 1->2 giọt tinh dầu vào máy xông thôi. Em ghé đâu giao hàng cho bác được ạ.

Kế bên nhà cũ của Bác - BT , địa chỉ nằm trong cái alo .

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Cho em hỏi, dùng cái này xông bên trong nội y của vợ 2 được không ạ? em thử các kiểu nước hoa nhưng vẫn không át được các mùi bia gụ, ẩm mốc... bên trong con vợ 2 :mad::mad: