Tập Lái
24/5/16
4
1
3
48
Cái Yi của xiaomi phải mua dc bản quốc tế có tiếng anh update dc mới ngon bản china xài chán
Bác cho em hỏi là phân biệt bản quốc tế với nội địa là như nào vì em đang định lắp xiaomi này.

Hạng B1
27/3/15
82
53
18
38
Bác cho em hỏi là phân biệt bản quốc tế với nội địa là như nào vì em đang định lắp xiaomi này.
Bản quốc tế hay bản China đều có thể update được rom quốc tế. Các bác chịu khó tìm là có.

• Like
Reactions: tvgsg10
Tập Lái
24/5/16
4
1
3
48
Bản quốc tế hay bản China đều có thể update được rom quốc tế. Các bác chịu khó tìm là có.
Em thấy loại này mua bên tàu sao nó lại đắt hơn ở VN bác à.

Tập Lái
6/3/12
11
0
3
Em thấy 4k, hay 10k nhiều khi cũng ko cần thiết lắm, nếu nhìn video trên màn hình cam hoặc laptop thì ko phân biệt đc Full HD vs 2k, 4k đâu. Nên em thấy hiện tại xài Full HD là tối ưu nhất.
Con này 4K mà chạy trên cao tốc nó giựt cho vãi nồi

Tập Lái
6/3/12
11
0
3
Thớt này hàng mẽo mà mấy anh hàng khựa cứ vào, mẽo chết sao các bác, thôi e kết luận lại nhé, hàng khựa chất lượng muôn đời ko bằng hàng mẽo, nhưng thú thật e chưa bao giờ dám bỏ tiền ra mua cam mẽo. Còn giá tiền thì ông là usd, ông nhân dân ẹ nên ko thể so sánh được.:3dmatkinh::3dcuoi::3dnhiumaygif:
Hàng này mà Mẽo gì Bác. Bác Wikipedia cái thương hiệu polaroid phát thử coi

Hạng B2
29/8/15
369
203
43
Mình cũng mua một cái, cảm nhận mình quay đêm không nét. Mờ mờ sao đó. Hay là mình chưa biết chỉnh nhỉ?

Tập Lái
2/11/16
9
4
3
40
Mình cũng mua một cái, cảm nhận mình quay đêm không nét. Mờ mờ sao đó. Hay là mình chưa biết chỉnh nhỉ?

Bác up cái video thực tế CAM của Bác lên đây cho em chiêm ngưỡng với ạ. Theo em thì Camera hành trình thường nó cài mặc định hết rồi. Bác không tinh chỉnh gì thêm được nữa đâu. Camera hành trình nó có thêm công nghệ hỗ trợ quay đêm thì hình ảnh ghi hình ban đêm mới cải thiện thêm được.

Hạng B2
29/8/15
369
203
43
Bác up cái video thực tế CAM của Bác lên đây cho em chiêm ngưỡng với ạ. Theo em thì Camera hành trình thường nó cài mặc định hết rồi. Bác không tinh chỉnh gì thêm được nữa đâu. Camera hành trình nó có thêm công nghệ hỗ trợ quay đêm thì hình ảnh ghi hình ban đêm mới cải thiện thêm được.

Dung lượng có mấy phút thui mà nhiều quá, ko Up lên được. Có chương trình nào nhỏ gọn (không cài đặt) mà giảm dung lượng file MOV/MP4 không vậy?

Hạng B2
29/8/15
369
203
43
Bạn xem Video thử xem sao nhé:

https://vid.me/ntB9