Hạng B2
27/6/13
176
73
28
View attachment 715859

Bỏ ra 13 triệu cho 1 con camera hành trình là quá lãng phí đành rằng đó là quyền cá nhân kiểu như "Mình thích thì mình múc thôi". Con camera hành trình của chủ thớt về tình năng chưa chắc đã nhiều hơn dòng camera giá rẻ. Con camera 2.5tr của mình còn báo thông số máy luôn và tất nhiên là full tính năng chất lượng quay thì miễn bàn và dùng hơn 3 năm rồi chưa chịu hư :):):):):)
con này hiệu gì bác ơi và đc mua ở đâu hả bác

Hạng B2
9/5/17
109
242
43
44
Bài quảng cáo thôi mà. Từ phim cách nhiệt qua camera hành trình. Các bác tham khảo thôi chứ quảng cáo kiểu này phản tác dụng lắm. Người nào vào đọc cả comment thì đảm bảo họ không muốn mua chiếc camera này luôn.
Hôm trc e đọc bài về phim cách nhiệt thấy cũng đầu tư công phu, cũng hơi băn khoăn. Nhưng cách vài hôm lại có thêm bài này thì em ... ko còn nghi ngờ gì nữa. He he

Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113
con này hiệu gì bác ơi và đc mua ở đâu hả bác
Nó là Shardow GT880s mua trên amazon bác ạ. Nó lấy nguồn từ từ cổng ODB2 nên đi dây rất gọn nó có thêm chế độ quay an ninh đặc biệt quay đêm thì khỏi chê.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: vqhoang
Hạng C
21/7/13
764
758
93
Hôm trc e đọc bài về phim cách nhiệt thấy cũng đầu tư công phu, cũng hơi băn khoăn. Nhưng cách vài hôm lại có thêm bài này thì em ... ko còn nghi ngờ gì nữa. He he
He he he......:D

Hạng C
19/12/16
636
402
63
32
View attachment 715859

Bỏ ra 13 triệu cho 1 con camera hành trình là quá lãng phí đành rằng đó là quyền cá nhân kiểu như "Mình thích thì mình múc thôi". Con camera hành trình của chủ thớt về tình năng chưa chắc đã nhiều hơn dòng camera giá rẻ. Con camera 2.5tr của mình còn báo thông số máy luôn và tất nhiên là full tính năng chất lượng quay thì miễn bàn và dùng hơn 3 năm rồi chưa chịu hư :):):):):)
Cam j đây bác cho ae ít thông tin đi

Hạng B1
4/5/08
50
23
8
Xe vài tỷ thì lắm camera có 13tr thì nhằm nhò gì. Xe em chỉ có 500tr nên chỉ dám lắm camera của Vietmap 2.4tr thôi, chứ lắp loại này vào người ta lại chửi "chảnh chó" :)
Theo em lắp loại nào phù hợp với túi tiền của mình mà chức năng đủ dùng là được.

D23 confirmed
Hạng C
27/5/15
793
1.535
93
Saarland, Deutschland
shopee.vn
Xe vài tỷ thì lắm camera có 13tr thì nhằm nhò gì. Xe em chỉ có 500tr nên chỉ dám lắm camera của Vietmap 2.4tr thôi, chứ lắp loại này vào người ta lại chửi "chảnh chó" :)
Theo em lắp loại nào phù hợp với túi tiền của mình mà chức năng đủ dùng là được.

Xe em Lexus hay bán tải đều gắn loại này, chưa thấy ai chửi, vì không ai biết trên xe có cam hành trình

Đánh giá camera hành trình "siêu cấp" Urive Albatross 4!