Tomb Raider
29/6/17
1.957
35.893
113
Mầm non thì cứ trường Lan Anh ngay trung tâm của trung tâm, học phí vừa phải, cơ sở vật chất tuyệt vời, dạy tốt học tốt, văn thể mỹ đều có
Đặc biệt an ninh an toàn tiệt đối, có 2 vệ binh cầm súng AK47 gác 24/24
Mình đi ngang bên ngoài nhìn vào thấy hơi cũ. Ko biết nội thất bên trong thế nào

Tập Lái
18/6/19
0
12
2
42
Cảm ơn bác rất nhiều. Chiều nay e đã gặp bảo vệ hỏi luôn thì đúng là mức học phí như vậy. Sổ vàng thì e đóng lố quá lố rồi nhưng thôi kệ. Tiện thể bác cho e hỏi thăm là ở đây có học tiếng anh với giáo viên bản ngữ ( trg poly gì đó) luôn không bác? Em muốn cháu học trên trường, còn giờ về nhà với thứ bảy, chủ nhật đi chơi, không muốn phải học thêm học bớtntrung tâm này nọ nữa
Không có tiếng anh với bản ngữ, chỉ có với các cô giáo viên VN trẻ trung sôi nổi. Tuổi này nên thoải mái, xác định cho ăn chơi ngủ nghỉ cho nhẹ bạn ơi.

Tổng thống
5/6/07
354
18.196
93
Saigon
Con nhà mình, 1 bé ra trường được 3 năm, 1 bé năm nay lên lớp lá. Nói chung, tất cả đều rất tuyệt, con mình phát triển tốt, các cô vô cùng dễ thương. Học phí hồi đứa lớn (cách đây 3 năm) tầm 1,1tr/tháng. Còn bé nhỏ hiện nay khoảng 1,7-1,8tr/tháng. Học phí này bao gồm tiền ăn, nhưng ko bao gồm các môn năng khiếu như boi lội, vokid.....Bác nào bên trên chém học phí 600k và phí đầu vào 300 là tào lao nhóe. Còn tiền cơ sở hạ tầng thì trường nào cũng phải đóng ko riêng trường nào nhóe. Lúc vào trường, em đóng so vàng của trường đúng 5tr nhé, không chạy chọt gì vì nhà em hộ khẩu quan 3. Quyết định cho con học trường MNTP là một quyết định đúng đắn hoàn toàn bác chủ nhé.

thật toẹt vời, điểm 10 cho csvc & GV. Con mình cũng tốt nghiệp cử nhân mầm non hạng xuất sắc ở đây. Vài hình cũ ôn lại kỷ niệm.

Đánh giá chất lượng Trường mầm non thành phố

Attachments