Hạng F
13/9/07
7.049
48.463
113
Hạn sử dụng còn 40 năm. Căn 3x m2 mình tham khảo sơ sơ khoảng <= 1,5 tỷ đúng ko anh @thangtnl @bravia. Thời còn đi học mình có ở khu q10 một thời gian nên rất thích cái vị trí lỗ rún thành phố (theo nghĩa đen) này. Thích hợp cho mấy anh ko vợ con và hay chạch dạo =)). Phí quản lý gần 30k nhưng diện tích nhỏ nên cũng ko lo. Xe oto thì xác định phải gởi ngoài rồi vì xe 2 bánh theo mình tìm hiểu thì nó còn thiếu chỗ thì nói gì 4 bánh. Vậy các anh cho xin vài lời vàng ngọc về thằng này với. Mấy anh mua đầu tư hay đang trực tiếp ở luôn thì càng tốt. Mình ko care vụ 40 năm đâu vì theo kinh nghiệm ở mấy cc tầm tầm cỡ 10 tuổi đã thấy xuống cấp sơ sơ rồi với lại cũng ko có nhu cầu đầu tư hay cho thừa kế gì hết. Đơn giản chỉ là thuê trọ dài hạn thôi. 40 năm nữa sợ mình còn ko thọ bằng cái CC =)). Mình chỉ quan tâm các chi tiết thực tế như có thấm dột gì ko, có hay bị hỏng hệ thống cấp nước ko, có bị mùi rác đa phước ko (ám ảnh vl =)), có bị nghẹt toilet ko, tình hình an ninh thế nào v.v.....

Hạng C
10/12/13
587
6.927
93
nếu anh ko quan tâm vụ 40 năm thì ở chỗ này là cái rún của thế giới luôn chứ thành phố nhằm nhò gì. Chất lượng nó thì ok rồi. Gần các bệnh viện xịn: cái này có người già mới hiểu. Gần các thể loại thể thao, ăn uống ngon, nhà hàng lớn, ra quận 1, ra quận 3, ra sân bay, thậm chí ra cái trong người anh thì xin mời qua lê hồng phong nối dài, mà thậm chí ko cần chỉ cần lên zalo quét, xong kêu mấy em hiện hình ra camera trước sảnh: ok cho lên, ko ok thì cho đi.

Hạng D
21/7/07
1.150
8.887
113
Chổ này Thuận Việt xây. Vừa hết bảo hành 1 năm phần điện lạnh và thông gió trị giá 5% hợp đồng hồi tháng 6.Nay tháng 8 rồi, tiền đâu chưa thấy trả.