Hạng B1
15/3/16
60
57
18
44
Bác còn trẻ hay đứng tuổi rồi?! Mà đã đi series 3 thì em nghĩ bác cũng còn trẻ vậy thì đợi series 5 ra rồi quất luôn bác à.
Chứ lexus es250 hay toy avalon đi ngoài cái êm ái cách âm tôt ra thì rất chán, so với cảm giác lái BMW.
Nếu bác vẫn quyết đinh mua dòng xe nhật thì em thấy es250 đi, chứ avalon vẫn là cái logo toy. Nên chưa thể gọi là xe sang được. Về option thì avalon dĩ nhiên tốt hơn es250 vì avalon là đỉnh của toy còn es thì là dòng thấp nhất của lexus rồi bác

Hạng D
10/12/14
1.379
4.083
113
Thành phố Hồ Chí Minh
Bác nói đúng đấy đọc báo xong thấy avalon đẹp thật. Ko biết ổng mua ở đâu rẻ dữ.
Công nhận rẻ, có 1 tỏi ba, ông là Thánh nên mới mua được giá ấy, người trần mắt thịt như em đây có mà nằm mơ !
Nghe bẩu là ổng cho lại ai rồi mà, giờ ổng sống giản dị lại đi lại con Altis 700 trẹo rồi

• Like
Reactions: Nissan4241
Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Bác còn trẻ hay đứng tuổi rồi?! Mà đã đi series 3 thì em nghĩ bác cũng còn trẻ vậy thì đợi series 5 ra rồi quất luôn bác à.
Chứ lexus es250 hay toy avalon đi ngoài cái êm ái cách âm tôt ra thì rất chán, so với cảm giác lái BMW.
Nếu bác vẫn quyết đinh mua dòng xe nhật thì em thấy es250 đi, chứ avalon vẫn là cái logo toy. Nên chưa thể gọi là xe sang được. Về option thì avalon dĩ nhiên tốt hơn es250 vì avalon là đỉnh của toy còn es thì là dòng thấp nhất của lexus rồi bác
Bác có nhầm ko thế IS mới là dòng thấp nhất của Lexus. ES là sedan cỡ trung cũng ngon phết đấy bác. Nói chung nếu bác chủ thớt ko thích phô trương thì quất Avalon. Còn nếu vẫn thích lái xe sang để đi gặp gỡ đối tác thì quất ES :)

Hạng B2
18/4/12
472
801
93
ES phát triển dựa trên khung gầm em Camry mà bác. Avalon dài & rộng hơn camry bác nhé

Bác đang nghĩ xài chung khung gầm là chiều rộng và chiều dài nó phải bằng nhau à? :))

Chịu khó vô wikipedia cập nhật thông tin đi bác!

Hạng B2
10/3/16
458
313
63
Kiên Giang
ES phát triển dựa trên khung gầm em Camry mà bác. Avalon dài & rộng hơn camry bác nhé
Hồi trước xài chung khung gầm với camry thì đúng, giờ thì Avalon rồi.
Ý kiến riêng của mình thì ES là phiên bản lỡ cỡ nhất, đẻ chi ra dòng này trong khi có GS rồi.