Đánh giá Honda Accord 2018 (Form 2017) | HONDA

Đánh Giá Xe
  1. pematxanh

pematxanh Hạng B2

A ko muốn đôi co với em
  2. pematxanh

pematxanh Hạng B2

Mình còn bận đi làm kiếm tiền bạn ơi, chứ đâu có rảnh vô forum hoài đc

Hi vọng bạn online hàng ngày xong forum cho bạn tiền mua xe như mình chạy

Thân
  3. Jasonle2018

Jasonle2018 Hạng B2

Diễn đàn giao lưu chia sẽ kinh nghiệm giữa các xe anh em yêu thích mà các bác cãi nhau chang chát...bỏ quan điểm đó đi các cụ ạ, share trải nghiệm và Thoòng tin công nghệ các mem mới rất cần :p
  4. hainamnguyen

hainamnguyen Hạng B1

City là con xe phổ thông rồi mà cụ :)) h ra đường gặp city có khi ngang với mấy anh vios taxi không chừng. Trong dòng xe phổ thông thì thật con city cái thương hiệu nó tốt hơn nhiều chứ.
    jerjely thích bài này.
  5. Happy_Guy7

Happy_Guy7 Tập Lái

Nói khơi khơi không dẫn chứng làm gì. Người Việt chơi còn sang hơn Mỹ. Nhiều anh trên đây cứ 3-4 năm là đổi xe, mà toàn xe mới. Tuổi thọ trung bình của xe chạy trên đường phố Mỹ là 11.6 năm. Người Mỹ trung bình chạy xe 7 năm mới đổi 1 lần. Đối với người Mỹ, xe là tài sản lớn thứ hai, chỉ sau căn nhà, nên khi mua tụi nó cũng suy tính xem xét chán chê, chứ không có chuyện hứng lên thích chiếc nào mua chiếc đó đâu ạ

https://www.cnbc.com/2017/05/28/car...es-for-longer-which-is-both-good-and-bad.html
  6. Happy_Guy7

Happy_Guy7 Tập Lái

Các loại phụ tùng thay thế thông thường như lọc gió, lọc nhớt, bugi, vv thì xài chung cho nhiều mẫu xe, nên khỏi lo chuyện không có stock. Còn các loại phụ tùng ít hư (các loại cảm biến, vv) thì chả có hãng nào có stock sẵn đâu. Khi cần mới ship từ nước ngoài về
  7. duongnguyen1610

duongnguyen1610 Hạng B1

Tính ra cùng dòng thì accord ngồi cảm giác nó thoải mái hơn một chút, một phần là do cách âm con này khá tốt nên ngồi phía sau khá rộng rãi mà cũng êm ái hơn. Còn trần có thấp ko thì em thấy cái đó tùy vào mỗi cụ. Người VN trung bình cao tầm 1m7 hơn một chút thì ngồi vẫn ko vấn đề.
  8. huyaudi

huyaudi Hạng B1

Ít thấy nhưng mỗi lần thấy em thấy các cụ chăm em nó khá kỹ, lên 1 vài thứ nên nhìn sơ quá cũng cực kỳ hút mắt. Ít đi nhưng chất xe vẫn thuộc top những con tốt thì em thấy cũng bình thường thôi.
  9. jerjely

jerjely Hạng F

City cứ là ăn đứt cái anh vios...
    27151712779JhFW5.
    futureneodo thích bài này.
  10. KemlyEx

KemlyEx Hạng B2

Bác đánh giá chủ quan quá. Em nghĩ mỗi thị trường có nhu cầu khác nhau, yêu cầu khác nhau, điều kiện hoạt động cũng khác nhau, chất lượng xe cũng khác nhau, nên lựa chọn khác nhau. Em không nghĩ ta hay tây ngu ở đây cả. :D