Quảng cáo & khuyến mãi Đánh giá Honda HR-V - đẹp là ưu thế

Hạng D
6/2/15
1.911
3.840
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Nhà e mới xúc 1 HRV 1 tháng, ưu điểm thì mọi người đã oánh giá rồi, nhược điểm lớn nhất
1. Cửa sổ panorama, cho dù che lại nhưng tấm che là vải. Đỗ xe và đi lại dưới thời tiết SG nóng kinh khủng, điều hòa không thể lại được.
2. Đèn mang tiếng full led nhưng thực ra ko có sáng như mong đợi, trong dải sáng luôn tồn tại các điểm đen. Các cụ có chạy rồi chỉ e cách khác phục.
3. Loa nghe như hạch, màn hình rởm và ko có nhiều chức năng
Loa theo xe nếu ko có tên thương hiệu thì đừng nên kỳ vọng nhiều anh ơi.

Hạng D
6/2/15
1.911
3.840
113
Cá nhân e thấy xe Nhật có Honda thiết kế đẹp nhất từ phân khúc B - D các dòng suv xe máy cũng đẹp, nội thất thiết kế hiện đại option đầy đủ nên giá xe thấy cao hơn cùng phân khúc cũng dễ hiểu.
Nội thất con HRV này mà anh khen đẹp ư. Nội 3 cái cửa gió cho ghế phụ là thấy nó mất cân đối rồi.
HRV rộng rãi hơn Kona, với Eco, option thì em kết cái phanh tay điện tử với cái brake hold.
Màn hình thì phải nói là tệ trong tầm giá. Nói chung Honda bán ít mà lời nhiều.

Hạng D
8/10/11
3.066
5.958
133
Nội thất con HRV này mà anh khen đẹp ư. Nội 3 cái cửa gió cho ghế phụ là thấy nó mất cân đối rồi.
HRV rộng rãi hơn Kona, với Eco, option thì em kết cái phanh tay điện tử với cái brake hold.
Mình thấy đẹp mà a đúng là mỗi người có vẽ đẹp khac nhau nên a có so sánh xe nào đi mình cũng thấy em nó đẹp thôi.

Hạng D
29/6/15
4.922
15.787
113
39
Loa theo xe nếu ko có tên thương hiệu thì đừng nên kỳ vọng nhiều anh ơi.
Loa HD nhập all made in VietNam trong khu chế xuất Tân Thuận, no name cũng đc nhưng ít ra VN mình có làm đc spham để bán cho nó gắn.:p
Cái này chuẩn! Hrv, Vezel, Xrv tuổi ji so với Kona đâu a!? E đi qua Tàu thì Kona bên đó nó dừng luôn chuyền sxuat, tổng doanh số Tucson+Santa Fe bằng số lẻ crv, rav4, kuga, đi loanh hoanh thấy bọn hrv chạy như lợn con ngoài đường ... chắc bọn Tàu cẩu ko biết xài xe cmnr! :D

Attachments

Hạng D
6/2/15
1.911
3.840
113
Loa HD nhập all made in VietNam trong khu chế xuất Tân Thuận, no name cũng đc nhưng ít ra VN mình có làm đc spham để bán cho nó gắn.:p

Cái này chuẩn! Hrv, Vezel, Xrv tuổi ji so với Kona đâu a!? E đi qua Tàu thì Kona bên đó nó dừng luôn chuyền sxuat, tổng doanh số Tucson+Santa Fe bằng số lẻ crv, rav4, kuga, đi loanh hoanh thấy bọn hrv chạy như lợn con ngoài đường ... chắc bọn Tàu cẩu ko biết xài xe cmnr! :D
Mỗi vùng miền mỗi khác anh ơi. Dân mềnh đa số còn nghèo nên chưa mua nổi HRV đâu. :p

Hạng D
29/6/15
4.922
15.787
113
39
Mỗi vùng miền mỗi khác anh ơi. Dân mềnh đa số còn nghèo nên chưa mua nổi HRV đâu. :p
Vậy mình phải năng nỉ a Công bán Ca-nô cho mình a nhuể!? A có xe vi vu tết này chưa, hay lên luôn Tucson dồi nhuể:D

Hạng B2
29/7/13
154
98
38
Tôi rất thích ít ngừoi chọn H-RV
bởi khi xuất hiện trên phố thấy đẹp và lạ nên ai cũng dõi nhìn !
khà khà khà !!!