Hạng D
21/10/10
1.202
3.969
113
Ôi đèo. Có 50 khìn mà cũng khoe cơ đấy.
Đây 75 khìn rồi nhá.
Mới tốn có 4 trẹo 4 thay cục từ máy lạnh và công tắc số + bộ Kumho ở ngưỡng 55 khìn.
Méo hỏng cái gì mà thay mới đao.

Mới 2 tháng trc còn nghe bác kêu chạy đc gần 70k, giờ đã 75k rồi à, hic.
Em 1 năm đi đc 10k à, ít quá.

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
Mới 2 tháng trc còn nghe bác kêu chạy đc gần 70k, giờ đã 75k rồi à, hic.
Em 1 năm đi đc 10k à, ít quá.
He he he. Cứ oánh 1 vòng KCN Biên Hòa vòng qua Bình Thung Bình Dương rồi tót về TP/HCM mỗi ngày thì tháng có 4 khìn km thoy Bác ơi.

Hạng D
1/7/14
1.026
378
83
33
Thêm phần oánh giá về bảo hiểm nữa thì hay nhỉ. hehe.

jan
Hạng B2
23/2/08
248
0
16
Hà Nội
Nhà em mới mua 1 con Tucson 2010 cũ, có thắc mắc hỏi các bác:
- Khi ngồi trong xe, em ấn nút central lock trên cửa lái, 4 cánh cửa đều khóa. Từ bên ngoài ko mở được cửa nữa. Lúc này, nếu ngồi trong xe, ko thể mở được 2 cửa sau nhưng 2 cửa trước thì vẫn unlock được bình thường khi kéo chốt. Cái này là đặc điểm của tuc hay là lỗi của xe vậy ah? Vì trước em chạy Civic, ngồi trong xe mà bấm central lock là khóa hết cả 4 cửa, kéo chốt cả trong lẫn ngoài đều ko mở được!

Hạng C
27/7/14
533
983
93
- Khi ngồi trong xe, em ấn nút central lock trên cửa lái, 4 cánh cửa đều khóa. Từ bên ngoài ko mở được cửa nữa. Lúc này, nếu ngồi trong xe, ko thể mở được 2 cửa sau nhưng 2 cửa trước thì vẫn unlock được bình thường khi kéo chốt. Cái này là đặc điểm của tuc hay là lỗi của xe vậy ah? Vì trước em chạy Civic, ngồi trong xe mà bấm central lock là khóa hết cả 4 cửa, kéo chốt cả trong lẫn ngoài đều ko mở được!

Mình K3 cũng y như bác , hồi trước có đọc ở group K3 các bác bảu là để phòng trường hợp khẩn cấp cần dzọt lẹ ! :3dcuoigif:

Hạng B2
17/6/11
210
164
43
Cám ơn bác đã có những lới đóng góp chân thành. Hyundai Ngọc An sẽ cố gắng khắc phục những điểm này để hoàn thiện hơn trong quá trình phục vụ khách hàng. Nếu chuyện này là có thất.
Nếu được vui lòng bác gởi hình ảnh cụ thể để chúng tôi có bằng chứng mà chỉnh đốn lại.
Chúc bác lái xe an toàn!
Cá nhân em nhận xét là dịch vụ Huyndai không bằng Toy. Trước em đi Toy vào chờ bảo hành là có em lại hỏi uống gì để em lấy. Còn bên Huyndai thì k được vậy. Đợi đến khát chịu không nổi hỏi xin miếng nước thì mới có em lại hỏi mình dùng gì.

Hạng B2
5/8/12
464
346
63
38
Cá nhân em nhận xét là dịch vụ Huyndai không bằng Toy. Trước em đi Toy vào chờ bảo hành là có em lại hỏi uống gì để em lấy. Còn bên Huyndai thì k được vậy. Đợi đến khát chịu không nổi hỏi xin miếng nước thì mới có em lại hỏi mình dùng gì.

Vậy thua Ford hết nha.

Ford cho uống cafe, ăn cơm, nằm ngủ luôn

Tập Lái
8/9/11
7
3
3
Bác kiểm tra cái nút gạt để khóa trẻ em trên cánh cửa sau chưa.

• Like
Reactions: Ganeskoto