Hạng C
15/11/11
809
925
93
thua xa con innova nhé, 5 năm, >100k km, chưa có gì phải thay, xe so AT nhé,
chuyện bình thường thôi bác, mấy bác chạy taxi nói xe này lành khỏi phải nói, chỉ đổ xăng thay nhớt thay lốp chưa thấy hư gì.
Nhưng mình cũng nghe nói là nó đâu có những thứ mà những xe khác hay hư.

Tucson nhập chạy ngon lắm. Cách đây 2 năm ra Phú Quốc, có anh kia cho thuê chiếc Tucson đời 2007, chạy suốt ngày trên đảo mà vẫn cứng cáp, êm và bốc. Ko thấy rỉ sét gì do hơi muối cả.
Xe bác mới chừng đó cây số thì cũng chưa xi nhê gì so với 1 em nhập. (mới đây có bác chạy K3 anh Hải lắp 100K mà còn kêu nhu mới :oops::3dcuoi:)

• Like
Reactions: sontung
Tập Lái
12/6/15
7
4
13
44
Toàn lăng xê cho các mẫu vẫn còn đang báng hoặc sắp ra thế hệ mới trên thị trường ko à. Sao ko đánh giá các con xe cỏ như Zace 15 năm chạy 500.000 KM hay Premacy 12 năm chạy 200.000 KM nhỉ :D

• Like
Reactions: Daewoo
Hạng D
10/1/13
2.147
1.619
113
Toàn lăng xê cho các mẫu vẫn còn đang báng hoặc sắp ra thế hệ mới trên thị trường ko à. Sao ko đánh giá các con xe cỏ như Zace 15 năm chạy 500.000 KM hay Premacy 12 năm chạy 200.000 KM nhỉ :D

Sự bền bỉ của Zace thật đáng khâm phục.

Thật ra có mấy thớt về Zace cũ rồi nhưng hay lắm, cố tìm sẽ thấy.

• Like
Reactions: Daewoo
Hạng B2
17/6/11
210
164
43
mình vẫn chưa hiểu cách đánh giá và cho điểm 1 cách quá vớ vẩn như này cũng lên trang chủ. Cho điểm như này thì con altis mình chạy 6 năm, hơn 7 vạn. Mà bây giờ vẫn chả thấy nó khác lúc mới mua cái gì. Thay lốp 1 lần, chưa sửa chưa bất kỳ lần nào, bảo dưỡng định kỳ. Sơn vẫn y sì, khung k xuống cấp dàn nhựa, ghế da vẫn y sì không một vết xước, mới và đẹp không bay màu vậy cho 10 điểm ạ. Đọc bài mà thấy vào tung hô thủ dâm cho nhau quá mức. Nhận xét thì cho công tâm tí, như này lên trang chủ chả ai muốn đọc báo.
Đấy là ý kiến đánh giá cá nhân bác chủ. Bác có quyền chọn lọc thông tin để tiếp thu. E nói thật mỗi xe đều có cái hay cái dở. Cùng 1 thương hiệu, 1 dòng xe như nhau còn cho ra những đánh giá khác nhau nữa là.
Chuồng gà nhà e vậy mà em còn chưa dám ý kiến nữa.
Đánh giá Hyundai Tucson sau 5 năm và 52.000km từ thành viên

Tập Lái
21/6/15
16
16
3
31
chuyện bình thường thôi bác, mấy bác chạy taxi nói xe này lành khỏi phải nói, chỉ đổ xăng thay nhớt thay lốp chưa thấy hư gì.
Nhưng mình cũng nghe nói là nó đâu có những thứ mà những xe khác hay hư.

Xe càng ít trang bị hiện đại thì càng lành thôi cụ, điều hiển nhiên mà. Còn khung vỏ, nước sơn thì kém vẫn hoàn kém. Các cụ bảo tại sao xe Đức đi một thời gian hay nhiều lỗi, khi so với xe Nhật như Toy, vì công nghệ tích hợp trên xe Đức nhiều và cao cấp hơn.

Nói chung thì Toy, hay Lexus thì đúng chất "bền" rồi, cả thế giới đều công nhận không chỉ ở VN. Tuy nhiên Toy lắp ráp ở VN quá chán so với mức giá nên bị phong làm thần thánh

• Like
Reactions: tranthinhkg
Hạng C
18/12/14
714
8.580
93
41
Đấy là ý kiến đánh giá cá nhân bác chủ. Bác có quyền chọn lọc thông tin để tiếp thu. E nói thật mỗi xe đều có cái hay cái dở. Cùng 1 thương hiệu, 1 dòng xe như nhau còn cho ra những đánh giá khác nhau nữa là.
Chuồng gà nhà e vậy mà em còn chưa dám ý kiến nữa. View attachment 394929
Trong chuồng gà có cái ghế đẩu chi vậy anh? lau xe hay ngồi ngắm các e mỗi tối?:3dcuoi: