Hạng D
24/10/15
3.601
2.473
113
33
Một trong những chiếc xe có hàng ghế thứ 3 có thể duỗi thẳng chân

Hạng C
13/11/13
517
1.162
93
Em chưa chạy nhưng nghe nói con này chạy trên 100km vừa ồn vủa say xe, không như Siena, không biết có đúng không, nếu không đúng thì giá con này quá tốt so với Siena và Odyssey

Hạng B1
22/2/18
87
43
18
48
Em chưa chạy nhưng nghe nói con này chạy trên 100km vừa ồn vủa say xe, không như Siena, không biết có đúng không, nếu không đúng thì giá con này quá tốt so với Siena và Odyssey
chính tỏ cụ ấy yếu và không ra gió được rồi, còn so với Siena giá nó gấp 3 lần thì so làm gì bác, Odyssey bản nhập mẽo thì e không bàn, nếu bản đang bán tại vn thì Sedona cũng là một lựa chọn tốt đấy.

Hạng D
15/11/13
3.846
4.669
113
Nghe nói làm gì bác, bác book 1 cặp vé xe sedonna đi từ saigon -> VT và ngược lại là biết ngay ạ.

Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Hì Em không so con này với SUV bác ạ.Chỉ là Em so cái giá thôi.Giá này chuyển SUV cao ráo chạy sướng hơn.
Còn MPV thì Em thấy Ỉn rộng rãi lắm rồi mà còn 8 chỗ nữa.Con này chà bá mà 7 chỗ.
Em đang chạy Ỉn 209 cũng chán vì nó mỏng manh.Nhưng hôm qua thử con Ỉn mới cứng cáp hẳn.Cảm thấy Ỉn đâu đến nỗi nào như trước.Mà nó còn rẻ hơn con này nhiều.
Innova thì thua xa Sedona về độ rộng rãi từ chỗ ngồi đến cốp đồ phía sau, còn Sedona chỉ thua Innova đúng một chỗ là chỉ có 7 chỗ (thua Innova 1 chỗ), nhưng hoàn toàn có thể khắc phục điểm này bằng cách lắp thêm ghế.

Hạng D
16/8/12
1.955
1.525
113
Bến tre
Say xe thì ai bị đi MerS cũng say thôi bác, em nó gầm thấp nên rất đầm, vấn đề ồn em xác nhận là có, nhất là chạy trên cao tốc nhựa nhám nên nghe tiếng vỏ hơi lớn, nếu thay vỏ mitchelin chắc có cải thiện.

Hạng B1
29/7/18
60
71
18
44
Hì Em không so con này với SUV bác ạ.Chỉ là Em so cái giá thôi.Giá này chuyển SUV cao ráo chạy sướng hơn.
Còn MPV thì Em thấy Ỉn rộng rãi lắm rồi mà còn 8 chỗ nữa.Con này chà bá mà 7 chỗ.
Em đang chạy Ỉn 209 cũng chán vì nó mỏng manh.Nhưng hôm qua thử con Ỉn mới cứng cáp hẳn.Cảm thấy Ỉn đâu đến nỗi nào như trước.Mà nó còn rẻ hơn con này nhiều.
e đang đi sedo bản 2017 đây, nhà e cũng có ỉn 2008, và phò 2018 full. e cũng từng đi ỉn 2017 ventu, V rồi. ỉn đc cái gầm cao hơn, hết lái nhàm, máy yếu ( xe nhà e 2.2 chưa độ chế máy), cách âm thì đi bt ỉn có lợi thế máy xăng nhưng ga lên hay đi 80 trở lên thì ù, ồn. con sedona này dính cái hốc bánh vs gầm k ổn lắm, đi đg xấu nó vọng vào rõ. ỉn thì ồn khắp nơi ( tất nhiên nếu so về giá thì thua cũng đúng). còn hàng 2 2 ghế e thấy hợp lý r, bên hàn nó có bản 6 ghế, bản 7, bản 8, bản 11 ghế. nhưng e cần 7 ghế ( hoặc 6 ghế thôi cho rộng) e thấy nó 2 ghế hàng 2 hợp lý vì nó ko bị gò bó, bí bách, chân duỗi ra giữa vẫn đc. đi đâu k mất công chạy xuống lật ghế ( cái này đi ỉn với phò hay suv 7 chỗ e rất ghét). bản xe e nhiều cái chưa ưng nhưng bản mới gần như khắc phục hết ( đèn zin tối, ghế phụ cơ, ko nhớ ghế....) chỉ có 2 điểm chưa hài lòng bản mới là màn hình k 4g hay wifi đc dù nền tảng android ( cái này ngu này) và ko có mát ghế. 1209 e nói thật tiền nào của đó thôi. ngày mới lấy về e từng chở 11 lớn ( cái này ỉn cũng làm đc) đi gần thôi, mỗi tội ngồi hơi tù, kê 1 ghế ở giữa với 2 ng 1 ghế hàng 2, xót cái ghế :))))))

• Like
Reactions: QuyenPDK