Hạng B1
29/7/18
60
71
18
44
Tra morning mấy sao nha. Innova và Fortuner có ở Châu Âu đâu mà mà 2 với 3 sao. Nhảm
cụ sờ vào mấy con nội địa chưa, mà thôi coi như mor nó 1 sao đi, vậy hỏi cụ tra con phò vs con ỉn có xem mục variant availability chưa, ở đó nó sẽ đưa ra là xe thử nghiệm đó đc bán ra ở đâu, vn kbh đc đánh dấu có bán (vì xe vn là ráp or nhập hàng đặt riêng cho vn ) nên chất lượng ai đảm bảo. soi thì vui lòng soi cho kỹ

Hạng D
16/8/12
1.954
1.524
113
Bến tre
Mỗi cái biệt danh người Việt đặt cho các loại xe đều có lý do cả, ví dụ Đĩa bay previa, chuyên cơ mặt đất Alpha, siêu nhân pajero sport, thùng tole di động innova, thánh lật fortuner.

Hạng B1
29/7/18
60
71
18
44
tôi hỏi cụ đi bao xe r thôi,, tôi camry thì k có, chỉ đi ké LE của ông già thôi, đừng bh so sánh con toy mẽo vs hàng cho dăm 3 con xe mấy nước sắp pt. Ngày nào tôi chả đi phò 2.8V thần thánh 4 sao của cụ đây. nói thật máy xăng toy còn có tý gọi là công nghệ, máy dầu chả có khỉ gì. nếu k vì cái mác toy, tôi đã ko lấy ( con phò vs ỉn là xe làm ăn, đi giao hagf vs cả ng làm thuê chạy nên buộc phải lấy, chứ nó chả có khỉ gì là an toàn cả )

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
cụ sờ vào mấy con nội địa chưa, mà thôi coi như mor nó 1 sao đi, vậy hỏi cụ tra con phò vs con ỉn có xem mục variant availability chưa, ở đó nó sẽ đưa ra là xe thử nghiệm đó đc bán ra ở đâu, vn kbh đc đánh dấu có bán (vì xe vn là ráp or nhập hàng đặt riêng cho vn ) nên chất lượng ai đảm bảo. soi thì vui lòng soi cho kỹ
Mịa, so Toy Nhật hay Mỹ thử xem, đang nói hàng bán ở vn đi lôi đồ nội địa vô? Morning nhập Hàn bán bao nhiêu?

Hạng B1
29/7/18
60
71
18
44
Mịa, so Toy Nhật hay Mỹ thử xem, đang nói hàng bán ở vn đi lôi đồ nội địa vô? Morning nhập Hàn bán bao nhiêu?
thế tôi lôi mor nhập vào sai à, ít ra nó còn đc bán ở mấy nc lớn, dăm 3 con phò bán ở đâu. Cãi

Hạng C
12/1/15
671
456
63
28
Ho Chi Minh City, Vietnam
vậy mer V220d bự hơn sed luôn mà vẫn có 7 chỗ đó thôi :D em không biết bác sao chứ xác em 1m8 năng 95kg em chui vào ỉn ngồi không thoải mái lắm từ ghế lái đến băng 2 và ghê nhất là băng 3 như cá mòi luôn. Còn sed ghế lái em ngoài hơi bị thoải mái, ghế lái nó bự hơn của sò luôn chạy đường xa rất khỏe.​
Sedona nó là bản thiết kế cho Tây nên ghế nó bự, Ỉn nó nhỏ hơn, lại thiết kế cho châu á nên ghế nó chút xíu. Cá nhân em thấy ỉn ko ngon, ngon phù hợp với tiêu chí chọn xe hehe

Hạng B2
17/10/10
403
409
63
42
Bác nào đi Sedona bản dầu hộp số 8 cấp, cho e xin chút cảm nhận hộp số 8 cấp nó như thế nào ạ, có mượt hay bị giật lúc sang số không? E xin cám ơn.