Hạng C
12/1/15
671
456
63
29
Ho Chi Minh City, Vietnam
Theo ý kiến cá nhân em thì "lếch xù" là bền có lẻ nhất phân khúc (cái này khỏi bàn đã kiểm chứng qua thời gian)! Nhưng nếu bỏ tiền ra mua xe trên 4 tỏi em chọn mer! Vì mer an toàn có lẽ là số 1! Vì trong thời gian gần đây mấy chiếc mer bị rủi ro em thấy người trong xe mer bò ra ngon lành! Đại gia thì không lo xe bền hay không bền, lo cái mạng trước!
Bác nào cao kiến góp ý giúp em với!
Bác nói đúng quá chứ, nhà giàu biết nghĩ thì lo cho cái mạng trước, bền hay gì đó tính sau :)))

• Haha
Reactions: Khanhngo2212
Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Theo ý kiến cá nhân em thì "lếch xù" là bền có lẻ nhất phân khúc (cái này khỏi bàn đã kiểm chứng qua thời gian)! Nhưng nếu bỏ tiền ra mua xe trên 4 tỏi em chọn mer! Vì mer an toàn có lẽ là số 1! Vì trong thời gian gần đây mấy chiếc mer bị rủi ro em thấy người trong xe mer bò ra ngon lành! Đại gia thì không lo xe bền hay không bền, lo cái mạng trước!
Bác nào cao kiến góp ý giúp em với!
Đúng rồi bác, an toàn là trên hết. Tiếc ít tiền có chuyện gì thì tiền, vợ thằng khác nó xài. Có tiền thì cứ xe nào mắc mà mua.

• Haha
Hạng D
28/6/16
1.514
1.717
113
Quá ngon cho xe 17 tuổi, cơ mà giờ có em nào ngon như của bác chủ chắc em cũng mạnh dạn nhảy hố bom lắm:p

• Haha