Hạng B2
11/4/17
105
99
28
33
Cá nhân em sẽ chon

Accord -> Camry -> Maz6

Mazda 6 ngon thật đó, tốt thật đó.. nhưng nếu cả 3 xe cùng chạy ra đương người ta sẽ liếc nhìn 2 em kia nhiều nhất

Fan Honda Accord cho hay
Đã là fan accord thì chọn accord chứ cần j ai liếc nhìn

• Like
Reactions: amakong
Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Em chê toy ld thì chê, nhưng nếu phải mua sedan hạng D ở VN thì em sẽ nhặt Camry (giàu thì camry mẽo, nghèo thì camry LD...)..
Chê thì chê Toy nhưng Toy LD biết những thứ cần thiết cho người lái ở VN (nhất là option của Altis và Camry)
Để Focus, Altis, M3, Civic kế nhau thì mua do thích
Để con M6 kế Camry em thấy hèn hèn thế nào.... (nhìn con M6 giống 90% M3 ở ngoài)
P/S: em đi xe mẽo, fan xe Mẽo & Châu Âu

• Like
Reactions: 118 người
Hạng B2
10/3/16
427
191
43
45
"....So với những đối thủ khác trong phân khúc, Mazda 6 chỉ còn thiếu tính năng cảnh báo áp suất lốp, gương chiếu hậu gập tự động và sưởi hay làm mát tích hợp trong hàng ghế trước nữa là có thể gọi là hoàn hảo....."
:3dngacnhien: đọc tới đoạn này em dụi mắt không biết có nhìn lầm không các bác ??? Ko lẽ xuống xe đóng cửa rồi lấy tay đi gập 2 lỗ tai lại à.
Gập tự động là khi bác tắt máy thì gương tự gập vô thay vì mình phải bấm nút gập gương.

• Like
Reactions: Son187
Hạng B2
2/5/16
281
340
63
TPHCM
dangkhoastudio.com
"Trong khi Mazda 6 lại hơi chơi chơi...hợp với người trẻ. Nhưng người trẻ lại chưa đủ lực để mua phân khúc D. "
Khinh người trẻ vậy. Thiếu gì người dư sức mua vài con xe vài căn nhà mặt tiền :)

• Like
Reactions: Tannguyen87
Hạng C
6/3/11
828
576
93
chung tầm tiền em sẽ chọn civic ạ
chạy tê lắm
thanh niên 29 tuổi cho hay