Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Ngoài ngoại thất ra thì hầu như cái gì cũng thua CRV!
Vậy hả bác, CRV có 2 cầu không bác?
Các bác đem bản L CRV độ lên 2 cầu được không?
Ngoại thất nhìn đẹp hơn CRV nhiều, CRV cục mịch không sang trọng.
Độ rộng hàng 3 CRV cũng thua nhé.
Phân khúc 5+2 Outlander có hàng 3 rộng nhất.

Điểm dở là cửa gió và cửa sổ trời không được panorama, còn vận hành thì ngon trong tầm giá.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Car_Passion
Hạng B2
11/6/15
305
70
28
30
Ngoài ngoại thất ra thì hầu như cái gì cũng thua CRV!
Bác này đã ngồi cả 2 xe chưa mà phán kinh thế!?? Riêng độ rộng của hàng 3 đã hơn crv rồi cốp crv đâu khoảng 1l3 thôi trong khi cốp Out hơn 1l7 chưa nói đến bản 2.4 trong topic này 2 cầu crv chỉ 1 cầu. Đánh giá phải có so sánh chi tiết. Xe này so xe kia có chỗ được, chỗ k chứ bác thổi ngay một câu như thế thì crv của bác nhất phân khúc :))))))))

Hạng B2
28/7/10
118
152
48
Vậy hả bác, CRV có 2 cầu không bác?
Các bác đem bản L CRV độ lên 2 cầu được không?
Ngoại thất nhìn đẹp hơn CRV nhiều, CRV cục mịch không sang trọng.
Độ rộng hàng 3 CRV cũng thua nhé.
Phân khúc 5+2 Outlander có hàng 3 rộng nhất.

Điểm dở là cửa gió và cửa sổ trời không được panorama, còn vận hành thì ngon trong tầm giá.

Hạng B2
28/7/10
118
152
48
Doanh số nói lên tất cả, 10 người mua xe dòng này thì 9.5 là để phục vụ gia đình, vào nội thất CRV xong qua nhìn nội thất oulander các bạn nghĩ sao? Nhìn dàn lạnh outlander hết hồn, đến nỗi cửa gió cho hàng thứ 2 còn không có. Bác nào tin dàn lạnh thần thánh này thổi tới ghế thứ 3?

• Like
Reactions: Billca
Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Sửa số rồi các bác, 1275 chẹo là giá lăn bánh.
Mod làm các ae hết cả hồn tưởng MVN dám định giá chưa lăn bánh là 1275 chẹo :D

Hạng C
21/11/15
704
4.965
93
Tp.HCM
Hồi cuối năm Santafe cháy hàng đội giá 70 chai nếu muốn có sớm; CRV thì miễn bàn, CX5 thì đăt xe qua tết 1 tháng hên xui mới có xe. Chỉ có outlander và Xtrail là khuyến mãi + có ngay trong 3 nốt nhạc.... nhưng vẫn ế.
Mềnh có qua chạy thử outlander này và out luôn vì nguyên đám thử xe thèng nào ngồi sau cũng chê nóng mặc dù sale luyên thuyên 2 cầu, nhập nhật, xe có liền... tá lả nhưng cái quan trọng nhất vẫn là nóng. Xứ nhiệt đới này thừa nắng dư nóng thì mua ô tô cái điều hòa hàng ghế sau là cái quan trọng hơn 2 cầu gấp nhiều lần, vì người mua xe 5+2 xe chủ yếu mua phục vụ gia đình, chở phụ nữ, bà già và trẻ con... chứ hiếm có ai mang đi về vùng sâu vùng xa.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
6/10/11
84
99
18
Tính ra thì dàn xe Mitsu ở VN bây giờ con nào cũng ngon... ở những điểm người Việt không cần, cái cần thì hầu hết đều thua brand khác :rolleyes: