Hạng B2
26/9/17
145
148
43
39
VIETNAM
Tui muốn lái thử phiên bản máy dầu mà chưa thuê được xe chạy thử . Đại lý nào có thì hú cái để coi có bán vợ đợ con đổi hôn . Giờ coi thông tin thì toàn cáo già nói không à Thánh bàn phím thì nhiều .

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Một điểm yếu của động cơ xe Hàn đó là lúc mới thì đc, nhưng sau 100k km bắt đầu hao xăng hơn lúc mới khá nhiều. Động cơ của Nhật sau khi chạy 200k km vẫn k khác biệt so với lúc mới. Hiện tại mình đang đi xe Hàn nhé mà so sanh với a e trong gđ đi xe Nhật mình thấy vậy.
mình đi con city 5 năm tuổi 66k km hết bảo hành bán mất tiêu luôn rồi, kona chắc đi 3 năm hết bảo hành cũng bán, nên chắc không quan tâm vụ này.

• Like
Reactions: vicenzo zeno
Hạng D
6/2/15
1.911
3.840
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Chê gì bác, em chỉ nói cảm nhận cá nhân, mấy bác nhào vô chửi, nó ồn, ù thì em nó nó ồn, ù, chẳng lẽ nói êm? Hay noi dạng mấy cha Review ăn tiền nói cách âm chấp nhận được, ổn ...?
Mùi nhựa dỏm cay xè mắt chẳng lẽ nói thơm?
Khung gầm chuyển nhanh chút giật cả mình, chẳng lẽ nói khung gầm chắc chắn?
Máy móc êm, mượt và bốc thì em ghi đúng như vậy, cả nội ngoại thất em thấy đẹp thì nói đẹp.
Mấy bác cứ thấy cái gì thuận với suy nghĩ của mình thì mới cho à đúng, còn ngược với suy nghĩ của mình thì chửi sao??? Mấy bác cứ lái thử đi để xem em nói có đúng không nhé, ngồi không mà phán sao được???
Em đã đi i10 và thấy nó chẳng hơn gì i10 ngoài trừ máy móc mạnh hơn, bôc hơn và option điện nhiều hơn cao hơn và ... chấm hết.
Đù đi so khung gầm con này với i10 luôn. Tội lỗi tội lỗi. :D:D:p

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc
Hạng D
6/2/15
1.911
3.840
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Tui muốn lái thử phiên bản máy dầu mà chưa thuê được xe chạy thử . Đại lý nào có thì hú cái để coi có bán vợ đợ con đổi hôn . Giờ coi thông tin thì toàn cáo già nói không à Thánh bàn phím thì nhiều .
Xe này ko có bản máy dầu nha anh.

Hạng B2
11/9/18
118
82
28
40
Một trong những cách xem review là:
1. Các thể loại từ ngữ như: ổn, chấp nhận được ... đồng nghĩa với tệ (họ không thể nói tệ, nhưng không thể bó qua chi tiết ấy nên sẽ cố nói kiểu cảm tính đi).
2. Các loại từ có thể tin được là: rất ngon, cực kỳ xuất sắc, tốt nhất trong phân khúc ... đồng nghĩa với ngon (ngon thôi chứ không phải xuất sắc) thật sự.
3. Các thể loại chê: toàn bộ em thấy là chê cho có thôi, chẳng liên quan gì đến quyết định mua xe.
thôi bỏ đi, tranh luận mỗi ng 1 quan điểm ko bao h đi đến hồi kết.

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc
Tập Lái
26/10/18
33
9
8
47
Chê gì bác, em chỉ nói cảm nhận cá nhân, mấy bác nhào vô chửi, nó ồn, ù thì em nó nó ồn, ù, chẳng lẽ nói êm? Hay noi dạng mấy cha Review ăn tiền nói cách âm chấp nhận được, ổn ...?
Mùi nhựa dỏm cay xè mắt chẳng lẽ nói thơm?
Khung gầm chuyển nhanh chút giật cả mình, chẳng lẽ nói khung gầm chắc chắn?
Máy móc êm, mượt và bốc thì em ghi đúng như vậy, cả nội ngoại thất em thấy đẹp thì nói đẹp.
Mấy bác cứ thấy cái gì thuận với suy nghĩ của mình thì mới cho à đúng, còn ngược với suy nghĩ của mình thì chửi sao??? Mấy bác cứ lái thử đi để xem em nói có đúng không nhé, ngồi không mà phán sao được???
Em đã đi i10 và thấy nó chẳng hơn gì i10 ngoài trừ máy móc mạnh hơn, bôc hơn và option điện nhiều hơn cao hơn và ... chấm hết.
Chuẩn